Announcement

Collapse
No announcement yet.

คือป๋มมีInno3D 9800GTX+ non ref จาFlash biosเปนของevgaได้ไหมอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คือป๋มมีInno3D 9800GTX+ non ref จาFlash biosเปนของevgaได้ไหมอะ

คือป๋มมีInno3D 9800GTX+ non ref จาFlash biosเปนของevgaได้ไหมอะ จามีปัญหาอะไรไหมเอ่ย

ขอบคุงคับ

เพื่ออะไรครับ.... แฟรชแล้วมันแรงกว่าการ์ดinno เหรอครับ ถามจริงๆไม่ได้ป่วนนะ แบบว่าไม่รู้จริงๆ

Comment

กำ จะแฟรช Inno เป็น EVGA ซะงั้น -*-

Comment

เเฟลชเพื่อ...
        ชีวิตเเค่โดนทำร้าย

Comment

อย่าเสี่ยงดีกว่าครับ

Comment

Originally posted by ekkapun View Post

Bodyslam

Comment

ลองดูดิ

Comment

Originally posted by นายฮ้อยทมิฬ View Post
                เพื่ออะไรครับ.... แฟรชแล้วมันแรงกว่าการ์ดinno เหรอครับ ถามจริงๆไม่ได้ป่วนนะ แบบว่าไม่รู้จริงๆ
                อยากรู้ไงเหมือนพวก 4850 อิอิ EVGA ลากไป 820 เทสผ่าน

Originally posted by meen182 View Post
                กำ จะแฟรช Inno เป็น EVGA ซะงั้น -*-
                มาลองกาน

Originally posted by พีคุง View Post
                อย่าเสี่ยงดีกว่าครับ
                ต้องเสี่ยงๆ

Originally posted by TWK. View Post

Bodyslam
                เอิ๊กๆๆ

Originally posted by Auntonio View Post
                ลองดูดิ
                เยนนี้มีลอง

Originally posted by ekkapun View Post
                ต้องลองๆ เหมือนพวก4850

Comment

รอชมละกัน เก็บใบออสตัวเก่าไว้ด้วยหละ ถ้าเก็บได้

Comment

ของผมก็ Inno3D 9800GTX+ non ref ลากได้เกิน 820 อีก ....ยังไงถ้าได้ก็ขอลองบ้าง...

(ลองถอดฝาครอบซิ้งค์ ออกดูสิ ผมว่ามันจะเย็นกว่านิดหน่อย สวยอีกต่างหาก)

Comment

EVGA มันมีตัว energy save ตอนไม่รันเกมส์ 3 D core/mem มันวิ่งแค่ 300/100 เอง idle ประหยัดไฟกว่า 9600 gt เสียอีก พอrun 3 D มันถึงจะวิ่งเต็ม 738/1100 พอดีพึ่งสังเกตเห็นเลยเอามาบอก ดู จาก gpu-z ครับ
                      Last edited by suriyon77; 30 Mar 2009, 12:46:23.

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                        รอชมละกัน เก็บใบออสตัวเก่าไว้ด้วยหละ ถ้าเก็บได้
                        ขอบคุงนะคับ

Originally posted by usatit View Post
                        ของผมก็ Inno3D 9800GTX+ non ref ลากได้เกิน 820 อีก ....ยังไงถ้าได้ก็ขอลองบ้าง...

(ลองถอดฝาครอบซิ้งค์ ออกดูสิ ผมว่ามันจะเย็นกว่านิดหน่อย สวยอีกต่างหาก)
                        กำจิงดิลากไงได้เกิน820 ล็อก shaderไว้เปล่า อิอิ จาลองถอดซิ้งดูนะคับ

ขอบคุงนะคับ

Originally posted by suriyon77 View Post
                        EVGA มันมีตัว energy save ตอนไม่รันเกมส์ 3 D core/mem มันวิ่งแค่ 300/100 เอง idle ประหยัดไฟกว่า 9600 gt เสียอีก พอrun 3 D มันถึงจะวิ่งเต็ม 738/1100 พอดีพึ่งสังเกตเห็นเลยเอามาบอก ดู จาก gpu-z ครับ
                        ขอบคุงคับ

Comment

Working...
                        X