Announcement

Collapse
No announcement yet.

HiNet by CAT แบบ Premuim (Dynamic IP) ดีมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HiNet by CAT แบบ Premuim (Dynamic IP) ดีมั้ยครับ

HiNet by CAT แบบ Premuim (Dynamic IP)
    ความเร็วและราคา

ความเร็ว 2/1 Mbps ค่าใช้บริการ 2,600.- บาท/เดือน

มีใครใช้อยู่ มันหลุดบ่อยมั้ยครับเเล้วออกเวบนอกเป็นยังไง เพราะใช้งานเวบนอกเป็นหลักครับ พวก GMX FACEBOOK WEB.DE

ปกติใช้ tot platinumbiz 2/512 ก็เร็วดีครับลื่นมากไม่มีหลุด เเต่อัพโหลดมันน้อยเลยจะเปลี่ยน ไปเป็น Cat สิ้นปีนี้
    จ่ายราคาพอๆกัน ตกต่อเดือน 3000 บาท เเต่ cat น่าจะคุ้มกว่าเเต่กลัวเน็ตเน่าๆ

ดีมากๆ แต่ 2/1 ราคาลดแล้วนี่ครับ เป็น 1890 ครับ

ส่วนตัวใช้ 2/2 g.shdsl มา 3 ปีแล้วครับ รายเดือนเหลือ 2600

Comment

Working...
    X