Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่นเกมเเล้วภาพ มัน รวน ครับ ช่วยหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่นเกมเเล้วภาพ มัน รวน ครับ ช่วยหน่อย

คือผม เล่นเกม เเล้ว ภาพ มัน รวนเเบบ มั่วๆ กราฟฟิกซ้อนอ่ะครับ มันเกี่ยวป่าว ที่ว่า ผม ใชช้ 9500gt
    เเต่ ยังคงเป็นจอ รุ่นเก่า จอนูน อยู่เลยครับ มันเกี่ยว กับ hertz หรือ ป่าว ครับ ช่วยที่ ครับ เวลา เล่น ท่าเป็น ต้อง รีคอ หรือ ปิด พักเเปป นึง ปล. เพิ่งซื้อ ด้วย ครับ

มันอาจจะร้อนเกินไปครับ

ดูสายไฟในเคสว่าขวางทางระบายอากาศไม๊

การ์ดตัวที่ซื้อมา เป็นแบบ Fanless (ไม่มีพัดลม) รึเปล่า

อุณหภูมิมันอาจจะสูงเกินไปครับ

Comment

ของผม มีพัดลม ครับ เเต่ เคส ของ ผม ตัวพาวเวอร์ อยู่ด้านหน้า ครับ มัน จะทำให้ ร้อน ภาย ใน ป่าว ครับ

Comment

ลองจัดสายให้เรียบร้อยดูก่อนแล้วกันครับ

แต่ถ้ายังเป็นอีก ลองเอาการ์ดไปลองที่เครื่องอื่นดูว่าเป็นอีกไม๊

ถ้ายังเป็น ส่งเคลมครับ

Comment

Working...
        X