Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเซียนเกมส์ ช่วยแนะนำเกมส์วางแผนให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเซียนเกมส์ ช่วยแนะนำเกมส์วางแผนให้หน่อยครับ

เคยเล่นแต่ shooting winning racing แนววางแผนไม่เคยเล่นมาก่อนแล้วก็เล่นไม่เปนด้วย

อยากให้ช่วยแนะนำเกมส์วางแผนที่เล่นง่ายๆ ทันสมัยหน่อย และก็สามารถรันกับสเปคผมได้อย่างไม่มีปัญหา

เคยซื้อ Company of hero มาแล้วเครื่องมันรันไม่ไหวเลยครับ สเปคตามลายเซ็นต์ ไม่รุข้อแม้มากไปป่าว

ไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้านะคับ อยากเล่นมั่กๆ

นี่เลย starcraft ไม่ก็ warcraft 3

Comment

Full Spectrum Warrior
      แนว shooting+วางแผน

หากเดินหมากไม่ดี ตายยกทีมแน่
      ------------------------------------------
      Conflict Global Storm
      แนว shooting+วางแผน

เหมือนกับเกมส์ตะกี๋ ลุยเดี่ยวไม่ดี ต้องไปเป็นทีม สั่งลูกน้องไม่ดี ก็ตายหมู่อีกแหล่ะ
      ------------------------------------------
      ไม่ทราบว่าลองเล่น C&C General ยังครับ

Comment

C&C General

เกมส์ไรเหอ มะรุจักง่ะ อ่อนหน่อยนะ

Comment

เพิ่มแรม เป็น 1 GB ก็ฉลุยแล้วครับ กะ Company of Heros (พอถูไถคับ กะ 5200)

Comment

เกม WH 40K: Dark Crusade ลองดูครับเเนะนำเลย

http://www.vagabondteam.com/modules....owpage&pid=224
            Last edited by hoomupoo; 7 Feb 2007, 21:26:20.

Comment

แล้วมีใครจะปล่อยKingmax 512*2 มั่งมั๊ยล่ะคับ หายากนะคิงแม๊กว์เนี่ย

เหงเค้าว่ามันเลือกแรมซะด้วย

Comment

- หมากรุกสากล Chess Master 9000

- Age of Empire III

Comment

Rome total war Barbarian Invasion ครับ

Comment

ยิงไข่ครับสนุกดี

Comment

Originally posted by nong_f View Post
                      ยิงไข่ครับสนุกดี
                      อันนี้ก็วางแผนนิดนึงใช่มะ

Comment

Mario Party
                        C&C General[แต่ผมชอบ Red Alert2+Yuri มากกว่า]
                        Starcraft
                        LOTR:Battle for the Middleearth
                        Utawaremono
                        SRW
                        Battle Moon Wars

Comment

RA2 & Yuri คับ ทุกวันนี้ผมยังเล่นเป็นเกมหลักอยู่เลย

ปล. Yuriนะ Yaoiไม่รู้

Comment

Originally posted by ซามูไรศพหมา View Post
                            แล้วมีใครจะปล่อยKingmax 512*2 มั่งมั๊ยล่ะคับ หายากนะคิงแม๊กว์เนี่ย

เหงเค้าว่ามันเลือกแรมซะด้วย
                            kingmax 256 ได้ปะครับ

Comment

ไว้ผมจะทำ review ให้ครับ เอาแต่เกมส์วางแผนใช่ใหม?

Comment

Working...
                              X