Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำซิงค์ติด CPU ทีครับ ตัวไหนคุ้มๆ แนะนำทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำซิงค์ติด CPU ทีครับ ตัวไหนคุ้มๆ แนะนำทีครับ

ผมใช้เคสตัวนี้หน่ะคับ

พอดีอยากหาซิงค์ ติด CPU ให้เย็นๆ เวลา oc หน่อยหน่ะคับ ก็ดูๆ Zipang กับ Ninja Mini ที่รู้ๆว่าใส่ได้ ไม่ติด หน่ะคับ ช่วยแนะนำทีตัวไหน หรือตัวอื่นๆก็ได้คับ

เห็น Zipang นี้ Busitek ขายแค่ 1150 บ. เอง ไม่รู้จริงรึเปล่า น่าสนมากคับ

แล้วก็อยากทราบว่าถ้าผมซื้อมาแล้ว จะติดเองได้มั๊ย มีคู่มือหรือวิธีอะไีรมั๊ย เพราะไม่เคยติดซิงค์แบบนี้มาก่อนหน่ะคับ กลัวหักคามือ - -"

Ps. เห็นว่า Zipang นี้เป่าเย็นทั้งเคสข้า่งในเลย แต่พัดลมมันเป่าเบา และหาพัดลมแรงๆไม่ค่อยมีด้วย / Ninja mini นี้ก็เน้น CPU เลย พัดลมแรง ใช้บอร์ด EP45-UD3R อยู่หน่ะคับ
    Last edited by Fon589; 17 Nov 2008, 03:25:00.

ส่วนตัว ชอบScythe INFINITY มากๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

โพสในกระทู้นี้ครับ Air Cooling รับรอง..รุ่ง

Comment

ok คร๊าบ จัดปายเดี๋ยวไปทิ้งไว้ ^^"

Comment

Working...
        X