Announcement

Collapse
No announcement yet.

อินเทล ใกล้จะเปลี่ยนซ็อกเก็ตจาก 775 แล้วหรือยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อินเทล ใกล้จะเปลี่ยนซ็อกเก็ตจาก 775 แล้วหรือยังครับ

อิกนานมั๊ย

กำลังอยากจัดชุดเกมส์ใหม่หนะครับ
    จะเปลี่ยนตอนวินโดวส์ 7 ออกรึป่าว

ขอบคุณ/

เปลี่ยนซ็อกเก็ตแล้ว จาก775 เป็น 1366

Comment

วางขายแล้วครับ ตังส์ถึง ได้ของมาแน่นอน
      http://www.tkcom99.com/index.php?is_...15&s_cat_id=22

Comment

มีตังก็จัดไป

Comment

เปลี่ยนมาสักพักแล้วครับ แต่ยังแพงอยู่

Comment

อ่อๆ ขอบคุณทุกท่าน ผมตกข่าวนี่เอง
            แต่ไหงไปดูในเวบ ASUS ไม่มีอ่ะ

Comment

มีเพียบดูดีๆ

Comment

ครับเจอแระอยู่ที่ Global

แล้ว SAS (Serial Attached SCSI) คืออะรัยครับ มีอยู่ 2 พอร์ท ไว้ทำเรดหรอ

Comment

ยังใช้ 775 ต่อไป

Comment

Working...
                  X