Announcement

Collapse
No announcement yet.

DX 10 ใน xp กับ games

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• DX 10 ใน xp กับ games

DX 10 กับ win xp sp2 ที่เห็นมีให้โหลดกัน มาใช้กับเกมส์ที่ออกใหม่ๆ มันจะ Work ไหมครับ

จะเสถียรไหม สู้ vista ได้หรือเปล่าว หรือใกล้เคียงซัก 80% ได้ไหม

DX10 จิงๆแล้ว MS ต้องการทำออกมาสำหรับ vista ครับ ก็มีคนเอาไป MOD มาใช้กับ XP แต่กี่เจ้ากี่เจ้าก็ไม่เวิร์คครับ มีปัญหากันเยอะ ถ้าอยากใช้ DX10 ใช้ Vista ดีกว่าครับ

Comment

dx10 ผมลองใช้ดูแล้วครับมันเล่นได้เฉพาะบางเกมส์เท่านั้น

Comment

ขอบคุณครับ แล้วถ้าติดตั้งไปแล้วมี วิธีถอด dx10 ออกเพื่อติดตั้ง dx9.0c ใหม่อย่างไรบ้างครับ
        Last edited by boora; 17 Nov 2008, 13:14:18.

Comment

DX10 ออกแบบใช้ได้เฉพาะ Vista เท่านั้น

Comment

ลง dx10 ไปแล้วอะครับ ทำไงดี หรือว่าต้อง format ลงwindowใหม่อย่างเดียว
            Last edited by boora; 19 Nov 2008, 21:14:37.

Comment

ถ้าลงdx10 ไปแล้วแก้ไขได้หรือไม่ หรือต้องลงใหม่อย่างเดียว

Comment

Originally posted by boora View Post
                ถ้าลงdx10 ไปแล้วแก้ไขได้หรือไม่ หรือต้องลงใหม่อย่างเดียว
                ดีใจด้วยครับ

Comment

งานเข้าเลย

Comment

555 ผมโดนมาแล้ว ลงเสร็จเอาออกไม่ได้ ต้องฟอร์แมทใหม่เลย ตอนนี้เลยเล่น Vista ซะเลย เพราะอยากเล่น DX10 ดีนัก

Comment

เอาออกได้ครับ ลองหาวิธีทำดูนะครับ ในบอร์ดนี้ก็เคยมีคนโพสไว้

Comment

Working...
                      X