Announcement

Collapse
No announcement yet.

เมื่อวานไปซื้อ 9600gt มาช่วยดูให้ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เมื่อวานไปซื้อ 9600gt มาช่วยดูให้ที่ครับ

galaxy 9600 gt เห็นราคามันถูกดีครับก็เลยซื้อมาแต่ไม่รู้ว่ามันดีหรือเปล่าหรือมีปัญหามากมั้ย เลยอยากจะถามคนที่เคยใช้อ่ะครับ ปล.แล้วมันแรงกว่า 9600gso มากไหมครับ

ดีไม่ดี ของอยู่ในมือแท้ๆ ก็ลองจิ ....

Comment

ถูกดีนี่กี่บาทครับ

Comment

Originally posted by dears View Post
        ดีไม่ดี ของอยู่ในมือแท้ๆ ก็ลองจิ ....
        ไม่รู้ว่า psu ยี่ห้อ bestec 300 watt ที่แถมมากับ Case hp พอหรือเปล่าเลยไม่กล้าลองกลัวมันพังง่ะ

Comment

ตัวนี้เย็นดีครับ

Comment

ของซื้อมาแล้ว ก็ต้องดี สิ

Comment

Originally posted by Kamojang View Post
              ถูกดีนี่กี่บาทครับ
              3,450 บาทครับ ไปถามร้านอื่นมัน 3,800+ ครับตึกคอมศรีราชาครับ

Comment

ถือว่าไม่แพงครับ

Comment

http://overclockzone.com/Lightron/20...9600gt_silent/

Comment

Originally posted by tanrad View Post
                    ไม่รู้ว่า psu ยี่ห้อ bestec 300 watt ที่แถมมากับ Case hp พอหรือเปล่าเลยไม่กล้าลองกลัวมันพังง่ะ
                    ผมว่าไม่น่ารอดอ่ะ เป็นห่วงตอน FullLoad จริงๆ
                    แต่อย่างว่าแหละ ของแบบนี้ต้องลอง แล้วเป็นอาการยังงัยค่อยมาว่ากันอีกที ....

Comment

ผมกะว่าจะเปลี่ยนpsuเป็นของ delux จำรุ่นไม่ได้แต่ราคาประมาณ 1,500 บาทใช้ไปก่อนไม่รู้ว่าจะพอหรือเปล่า
                      specครับ 64x2 4800+
                      Hdd 1 ลูก
                      ram 2*2 g
                      dvdrw 1 ตัว

Comment

จริงๆงบ 1500 มี PSU แจ่มๆอีกหลายตัวให้เลือกเลยนะ
                        หรือไม่ก็ลองเก็บงบเพิ่มอีกหน่อย ถ้าซัก2พัน(เผื่อ) คงได้เลือกกันสบายเลยหละ ....

Comment

การ์ดคุ้มดีจังครับ น่าสอยๆอะ

Comment

ราคาแหล่มครับ

Comment

Sink สวยกว่า 9600GSO OC อีกนะครับ น่าจะเย็น

Comment

Working...
                              X