Announcement

Collapse
No announcement yet.

pus ช่วยเช็คหน่อยครับ เย็นนี้ไปถอยแร้ว (^/\^)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• pus ช่วยเช็คหน่อยครับ เย็นนี้ไปถอยแร้ว (^/\^)

ราคาภูเก็ต ประกันภูเก็ตครับ

หาของยากมากมายเรยอะ

ช่วยตัดสินใจหน่อยเถอะครับ

เย็นวันนี้ (วันจันทร์) ต้องไปเสียตังค์แร้วอะ

ตัวไหนดี ^^)/

Cooler Master 500 w 3500 บาท

Asus 500 w 2950 บาท

Asus 550 w 3380 บาท

ไม่เคยเห็น PSU ของ Asus

งั้นผมแนะนำ Cooler master แล้วกันครับ

Comment

อ้าาใช่ครับ เชียร์ cooler master อีกคน ตัวนี้ น่าจะเป็น

รุ่น real power ใช่ไหมครับ ราคา แพง โฮะๆ

ดูให้ดีนะครับ มี extreme กับ real อิอิ*

Comment

ราคาแพงมากจริง ๆ
        iCute 750W ผมยังถูกกว่า หุหุหุ (ซื้อมา 3200 ฿ )
        แต่ถ้าให้เลือกก็เอา Asus 550 w 3380 บาท นะ ( Watt เต็ม ) ราคาถูกกว่า Cooler Master และได้ Watt เยอะกว่า
        ตัวนี้ก็เคยใช้มา ( System ในอดีต )

http://advice.computerok.co.th/~advi...rp=010&dtl=066

Comment

ขอบคุงทุกท่านมั่กๆ ครับ

ไปถอยมาแร้ว

Asus p-55ga 550w

3350 ประกัน 5 ปี

ลดหัยตั้ง 30 บาท คนขายจัยดีจัง ^^")

อิจฉาเด็กเทพจัง ของมีหัยเลือกเยอะเนี้ย หุหุหุ

Comment

55+ ยินดีด้วยคร้าบบบ

อิจฉา ละซี่

แต่กรุงเทพไม่มีทะเล น่ะ มีแต่ทะเลสวนสยามอ่ะ

ห้าห้า*

Comment

REAL POWER 550W 2990 เองครับ

Comment

Working...
              X