Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้รุ่น F8VR-4S099C กันมั่งครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้รุ่น F8VR-4S099C กันมั่งครับ

มีใครใช้รุ่น F8VR-4S099C กันมั่งครับ
    คือว่าผมซื้อรุ่นนี้มา แต่รู้สึกว่าไม่ค่อยมีคนใช้รุ่นนี้กัน จึงอยากทราบว่ามันมีข้อเสีย
    หรือปัญหา อะไรกันมั่งหรือป่าว ครับ รบกวนผู้รู้ หรือคนที่เคยใช้ ช่วยตอบหน่อยครับ
    ขอบคุณครับ

ก่อนหน้านี้ไปเล่น f8sn กันหมดแล้ว ข้อเสียคงเป็นการ์ดจอไม่แรงละมัง

Comment

Originally posted by DeepThroath View Post
      ก่อนหน้านี้ไปเล่น f8sn กันหมดแล้ว ข้อเสียคงเป็นการ์ดจอไม่แรงละมัง
      เล่น F8VR ดีแล้วล่ะครับ
      F8SN ไม่รู้จะรอดจาก Heat cycle รึเปล่า

Comment

คุณ funnal ตอนนี้ใช้อะไรอะครับF8SNหรือF8VRคับ
        เห็นเคยตั้งถามเกี่ยวกะSN ถ้าใช้เลยอยากถามคับ

Comment

Originally posted by hyde0985 View Post
          คุณ funnal ตอนนี้ใช้อะไรอะครับF8SNหรือF8VRคับ
          เห็นเคยตั้งถามเกี่ยวกะSN ถ้าใช้เลยอยากถามคับ
          ยังไม่ได้ซื้อครีบ (ฮ่า ๆ)
          ตอนแรกเล็ง F8SN (งบถึงแล้ว) แต่กลัว Heat cycle เลยมอง F8VR แต่ก็กลัวซื้มาแล้วจะเล่นเกมไม่ได้ (พวก PES2009, FIFA2009)
          บางคนก็บอกเล่นได้ระดับ High บางคนก็บอกเล่นได้แค่ Low
          โอ๊ย ปวดหัว ตัดสินใจไม่ถูกแล้วเนี่ย
          Last edited by funnal; 18 Nov 2008, 06:24:37.

Comment

Working...
          X