Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Moonlight Engine กับ SealOnline บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หึหึ ภูมิใจไหมเนี่ย ใช้ไปจนเวลสูงๆทำไง บอกคนอื่นข้าเก่งข้าแน่ หรอ

ขนาดในเกมส์ยังต้องมีโปรช่วย ที่เหลือคิดเอาครับ

edit เวลา จขกท เล่นวินนิ่ง นี่ใช้โปรไหมครับ
    Last edited by momotaro69; 29 Aug 2009, 12:32:36.

Comment

งานนนี้ จขกท. อ่วม ^^

Comment

อืม ไม่อยากพูดอะไร คนเค้าคงรู้ตัวว่าตัวเองทำอะไรอยู่

ปล.ตั้งผิดห้องนะครับ ถึงจะเป็น โปรแกรม แต่ต้องไปตั้งหมวด เกมครับ
        Last edited by tongspy; 29 Aug 2009, 15:59:22.

Comment

เต็มๆ เลย

Comment

seal มันตายไปนานแล้วคับ และผมกล้ายืนยันเลยว่าไม่มีทาง 100% ที่จะกันโปรได้แน่นอน เกมมันเก่ามากโดนเจาะจนพรุนทุกรูแล้ว ปัจจุบันผมลอง ใช้โปรพื้นๆพวก ซูมไม่จำกัด นอนแล้ว ap เต็ม combo xp ไม่ลด แบบนี้ ไม่มีทางแก้ได้ตลอดชาติ เซิพก้แลค โทรไปถาม gm บอกว่า ทางเราทำเต็มที่แล้วคับ อยู่ที่ผู้เล่นแล้วหละคับ . .. ... เลิก จบ! และอยากจะบอกว่า ระบบ auto ban ที่นำเข้ามาไม่สามารถ ตรวจจับโปรที่ผมว่ามาได้เลย ไม่ว่าจะทางไหน ซึ่งเซิพก้ทำงานเต็มที่แล้ว แค่นี้ก้แลคสุดๆ ตรวจหนักกว่านี้ไม่ต้อเล่นกันพอดี ยังไงมันก้ไม่มีทางดีขึ้น
            Last edited by merlix; 29 Aug 2009, 22:37:56.

Comment

แค่เกมส์ยังจะโกงนะ คนมักง่ายแบบคุณนี่ทำอะไรก็ขอให้ไม่รุ่ง

Comment

Working...
              X