Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลมแทบจับกับ Vaio

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลมแทบจับกับ Vaio

อาการ: ภาพแตก แล้วพอรีเครื่องใหม่บูตวินโดไม่ขึ้น ผมเลยส่งซ่อมศูนย์พิษณุโลก รอประมาณ 1 อาทิดช่างที่ศูนย์โทรมาบอกว่า Mainborad เสีย เลยถามว่าถ้าเปลี่ยนนี่ประมาณเท่าไร ช่างบอก 18,000 บ. แม่เจ้า!!! ประกันก้อหมด ผมควรทำอย่างไรดีคับ เห็นที่พันทิพมีร้านซ่อม Vaio อยู่ มานจาดีไหมคับ ช่วยนะนำที -*-

ขายซาก ครับ
    ไม่ก็หาจากต่างประเทศเปลี่ยน บอร์ด

Comment

มีร้านไหนแนะนำมั่งคับ ถ้าหาจากต่างประเทศนี่ค่าขนส่งมานจาคุ้มป่ะคับ thx

Comment

อะไหล่ VAIO ข้างนอกก็ไม่ได้ถูกกว่าศูนย์หรอกครับ
        Batt เก่าชาตไฟไม่เข้า ผมไปเดินหา Batt มาได้ต่ำกว่าศูนย์แค่พันเดียว
        แต่เดินตั้ง 3 ห้างกว่าจะเจอ เพราะร้านอะไหล่ไม่สำรองไว้
        ซื้อศูนย์ก็ต้องรอ พอดีมีงานด่วย เข็ดจนตาย ไม่เอาอีกแล้ว VAIO

Comment

โอ้ยยยยย เหมือนผทเลย อาการเดียวกันเลย

Comment

Working...
          X