Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tomraider อันเดอร์เวิล ด่านแรก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tomraider อันเดอร์เวิล ด่านแรก

ผ่านยังไอะครับ
    ตรง ประตู ที่มี กุณแจ ตัว O อะครับ ขอบคุณครับ

4670 ปรับสูง สบายๆ อิอิ

ใต้น้ำป่าวครับ ไปหาตัวหมุนครับ อยู่รอบๆนั้นละ ใส่ให้ครบ 2 รู แล้วหมุนให้ตรงกลางเป็นรูปตา แล้วประตูจะเปิดออก

Comment

อึ๋มกว่าภาคก่อน ๆ ปะครับ

Comment

เนียนครับท่าน

Comment

อึ่ม กว่ามากครับ -..-
          แต่ไม่สวย เท่า คนนี้

<<<<

555

Comment

สนุกดีครับ กำลังเล่นอยู่ ตอนนี้ อยู่ด่าน Thailand ละ - - ภาพจะปวดหัวตรงกระโดดนิดๆ

Comment

Originally posted by nukzahaha View Post
              อึ่ม กว่ามากครับ -..-
              แต่ไม่สวย เท่า คนนี้

<<<<

555
              อิอิ แฟนหรอคับ
              น่ารักไม่เบา อิศจาจังเยย

Comment

หมุนเป็นตาแล้วก็ยังไม่เปิดเลยครับ -*- เดี๋ยวลองเล่นใหม่อีกรอบ
                ปล.ไอ้ที่หมุนมันตกอยู่แถวนั้น(ตรงที่ประตู0นั่นแหละ)อีกอันนึงอยู่ข้างนอกตรงโดม มุดๆหาดูครับ

Comment

Originally posted by pikky_potter View Post
                  หมุนเป็นตาแล้วก็ยังไม่เปิดเลยครับ -*- เดี๋ยวลองเล่นใหม่อีกรอบ
                  ปล.ไอ้ที่หมุนมันตกอยู่แถวนั้น(ตรงที่ประตู0นั่นแหละ)อีกอันนึงอยู่ข้างนอกตรงโดม มุดๆหาดูครับ
                  มันจะมีที่หมุนอีก 2 อันครับ อีกอันออกไปเอาข้างนอก ิยู่ในถ้ำเล็กๆครับ ต้องหมุนให้ตาทั้ง 3 ดวงมาอยุ่ตรงกลางอันเดียวนะครับ

Comment

Working...
                  X