Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนหน่อยครับใช้ 2zs และลงไดร์เวอร์ vista+asio4all+kX แล้วเสียงบางอย่างในเกมส์หาย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนหน่อยครับใช้ 2zs และลงไดร์เวอร์ vista+asio4all+kX แล้วเสียงบางอย่างในเกมส์หาย

รบกวนหน่อยครับใช้ 2zs และลงไดร์เวอร์ vista+asio4all+kX แล้วเสียงบางอย่างในเกมส์หาย เช่นเสียงผู้บรรยาย PES ,เสียงบรรยากาศใน Ass. creed แต่กับการฟังเพลงโอเคครับ พอใช้ซาวน์ออนบอร์ดเสียงกลับปกติ(ในเกมส์) ช่วยหน่อยครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับ

dunte ตอนเลยเป็นว่าเล่นเกมส์ออนบอร์ด ฟังเพลงก็ 2zs ดึงเข้าดึงออกตลอดเลย ช่วยหน่อยจ้า

Comment

อย่าใช้ kx เล่นเกมส์

ให้ใช้ driver ธรรมดา

Comment

แสดงว่าต้องถอนตัว KX ออกใช่ไหมครับ

Comment

Working...
        X