Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอ link diver xp f8vr แบบสมบูรณ์ที่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอ link diver xp f8vr แบบสมบูรณ์ที่ครับ

ขอที่เป็น diver xp ของ f8vr ร้วนๆๆน่ะครับ รุ่นอื่นขออย่างมาปนผมเลือกโหลดไม่เป็นครับ ผมโง่ ให้ไรมาโหลดหมด ลง หมด ขอบคุณครับ หรือadd มาที่ i_ba_kim@hotmail.com ครับ
    ผมที่เวปบิตที่ไห้คุณอัพโหลดdiverไห้ได้ครับ ไงลองคุยก็ได้

ผมขอด้วยคนครับ

คือผมโหลดใน http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=224121

ที่มันรวมๆ มาอ่ะครับ พอลง(ลงทุกอันที่โหลดได้เลยครับ)แล้วมันได้ไม่ครบอ่ะครับ

บางตัวก็ไม่ Support อ่ะครับ รบกวนนำมาลงหน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by classic11 View Post
      ผมขอด้วยคนครับ

คือผมโหลดใน http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=224121

ที่มันรวมๆ มาอ่ะครับ พอลง(ลงทุกอันที่โหลดได้เลยครับ)แล้วมันได้ไม่ครบอ่ะครับ

บางตัวก็ไม่ Support อ่ะครับ รบกวนนำมาลงหน่อยนะครับ
      รอผู้ใจบุญ

Comment

ขอเหมือนกาน คับ

Comment

Originally posted by mut123 View Post
          ขอเหมือนกาน คับ
          สงสารเด็กตาดำๆๆด้วยครับ5555+

Comment

ตอนนี้ขาด 2
            1 modem Device on high defintion audio bus
            2 unknown device

ขอบคุณคับ ที่บอกว่าเด็ก (อยากเป็นเด็กอีกครัง)

Comment

Originally posted by mut123 View Post
              ตอนนี้ขาด 2
              1 modem Device on high defintion audio bus

ขอบคุณคับ ที่บอกว่าเด็ก (อยากเป็นเด็กอีกครัง)
              ดันๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ

Comment

ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mut123

ตอนนี้ขาด 2

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ

พอดีผมอ่านๆเจอว่า driver modem ให้เอาของ F80S มาลงแทนอ่ะครับ

ผมลองแล้วใช้ได้ครับ

Modem
                http://dlsvr04.asus.com/pub/ASUS/nb/..._VT_080605.zip

ส่วน unknown device ผมก็ยังไม่รู้อยู่ดีครับว่าเป็นของอะไร

ใครรู้ช่วยหน่อยนะครับ

Comment

Originally posted by classic11 View Post
                  ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ mut123

ตอนนี้ขาด 2

ของผมก็เป็นเหมือนกันครับ

พอดีผมอ่านๆเจอว่า driver modem ให้เอาของ F80S มาลงแทนอ่ะครับ

ผมลองแล้วใช้ได้ครับ

Modem
                  http://dlsvr04.asus.com/pub/ASUS/nb/..._VT_080605.zip

ส่วน unknown device ผมก็ยังไม่รู้อยู่ดีครับว่าเป็นของอะไร

ใครรู้ช่วยหน่อยนะครับ
                  ป๊าดได้1ลิ้งแล้วป๊าดๆๆๆๆ

Comment

ขอบคุณคับ
                    ตอนนี้ ขาดตัวเดียวแล้ว คือ
                    unknown device
                    ใครรู้ช่วยบอกที่นะคับ
                    อยากถามเพื่อนๆๆว่า รุ่นนี้เทส ตู้ปลาได้คะแนนกันเท่าไรบ้างคับ
                    ผมได้ 35k กว่าๆๆเอง ปกติไหมคับ
                    Last edited by mut123; 19 Nov 2008, 23:58:29.

Comment

มาช่วยดันคับ เพราะก็อยากได้อยู่เหมือนกัน แต่ไม่ยอมมีคนมาลงให้เลย

Comment

unknown device ตัวที่เหลือคือ อินฟาเรดครับ
                        ผมก็กำลังหาอยู่เหมือนกันนะครับ
                        ไดร์เวอร์ไฟล์ใหญ่ครับ 450 Mนะครับ
                        ถ้าใครสนใจก็ add msn :allpk_2003@hotmail.com
                        ครับ
                        Last edited by chaiphuket; 20 Nov 2008, 21:24:28.

Comment

ผมเห็นว่ามันวุ่นวาย ผมเลยไปลง vista เอาซะเลย

แล้วในอนาคตข้างหน้า ถ้า window se7en ออกมาลงไปลงของใหม่

555+ xp ใช้มาจนเบื่อล่ะ ขนาด PC เป็น xp แต่ก็พยามหาธีมมาเปลี่ยนเป็น vista

Comment

ขาด 3 ตัวเหมือนกันแต่ไม่ได้ใช้เลยไม่ค่อยซีเรียส

Comment

Originally posted by maiaowna View Post
                              ขาด 3 ตัวเหมือนกันแต่ไม่ได้ใช้เลยไม่ค่อยซีเรียส
                              ป๊าดๆๆๆ

Comment

Working...
                              X