Announcement

Collapse
No announcement yet.

cap wima สุดยอดมาก โอ้วสวรรค์

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cap wima สุดยอดมาก โอ้วสวรรค์

ผมใช้ cap wima 0.1 ไมโคร คล่อม cap ก่อนออกภาค output bass มาเป็นลูกๆ เสียงผิดหูขึ้นมาประมาณ 80% เลยครับ ใครมีควรลองซะจะไม่เสียใจ outputผมใช้ eacan ครับ soundcard ใช้ usb สุดยอดดดดดดดดดด

ระดับเรา wima ยังว่ายี่ห้อบ้านๆ เขาว่าสวรรค์ขนาดนี้ ถ้าเจอยี่ห้อเทพๆพวก Evox, Solen จะขนาดไหน???
    Last edited by nooi; 18 Nov 2008, 11:11:50.

Comment

อืมๆ

Comment

แห้ง บาง แข็ง นิยามผมนะสำหรับตัวนี้

ถ้ายังไม่เคยเจอของดีๆ ก็บอกได้ว่าสุดยอด ยังไวไป

Comment

อันนี้ มันค่อนข้าง..........

Comment

เอาหน่าพี่ ๆ นิยามคำว่าสุดยอดของแต่ละคนไม่เหมือนกัน ^_^
            ผมยังอิจฉาเลยนะเนี้ยะ ไม่ต้องจ่ายเยอะก็ได้รู้สึกสุดยอด

Comment

ยินดีด้วยครับ

Comment

ค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับแล้วจะพบจุดสุดยอดกว่านี้
                อย่าคิดลึกน่ะ ^ ^"
                Last edited by ManGoTEAM; 19 Nov 2008, 01:38:06.

Comment

อย่าไปลองมากนะเด๋วเงินในกระเป๋ามันจะ.........เบาสุดยอดตามไปด้วย
                  ถ้าพอใจแล้วก็ดีใจด้วยครับ

Comment

Working...
                  X