Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาลอง ASUS M3A78-CM กันบ้าง ว่าจะชนกับ ECS 780A BE ได้ใหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by DDP View Post
    ออนบอร์ดของ Asus แรงสู้ของ ECS ได้ป่าวคับท่านวิกร
    ได้เท่านี้เองครับ ตอน 330x10 นะครับ

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
    แล้ว รุ่น M3A78 มัน ok มั้ยครับ ท่าน วิกร ถ้าเอามาลากแค่พอเป็นกระสัย
    ผมหาเจอแต่ M3A78 Pro , M3A78 T
    ตัวเดียวกันทุกอย่างเลยครับ ท่าน อิม

M3A78 กับ 78-CM ต่างกันแค่ CM มี VGA ON ครับ M3A78 เฉยๆ ถูกกว่า200 แหนะครับไม่มี VGA ON น่าจะ คอนโทลบัสได้นิ่งกว่านิดๆด้วยนะครับ

แต่ที่เลือก VGA ON มาเผื่อ VGA เสียก็ใช้งานได้ครับ

ส่วน PRO ดับ --T แพงอะครับ

M3A78 MiNter 2550
    M3A78-CM JIB 2680 VGA ON

ครับ ตามนี้

Comment

Originally posted by wikorn View Post

ตัวเดียวกันทุกอย่างเลยครับ ท่าน อิม

M3A78 กับ 78-CM ต่างกันแค่ CM มี VGA ON ครับ M3A78 เฉยๆ ถูกกว่า200 แหนะครับไม่มี VGA ON น่าจะ คอนโทลบัสได้นิ่งกว่านิดๆด้วยนะครับ

แต่ที่เลือก VGA ON มาเผื่อ VGA เสียก็ใช้งานได้ครับ

ส่วน PRO ดับ --T แพงอะครับ

M3A78 MiNter 2550
      M3A78-CM JIB 2680 VGA ON

ครับ ตามนี้
      โอ้ว ขอบคุณครับ ผมจะได้บอกลา M2N-E C.บวม ซะทีครับ

Comment

ราคาขี่ ๆ Gigabyte ตัวพิมพ์นิยมเลย

Comment

1 ใช้ครับ นี้แหละเคชผมตัวจริงเสียงจริง
          2 ไครซิสตัวนี้ ผมเอาไว้ลองเทสระบบเวลาประกอบเครื่องให้คนอื่นเข้านะครับ ตัวเองไม่ค่อยได้เล่น เล่นนานๆ หัวหมุนครับ
          เหมือนกันครับพี่ ผมก็เอา Crysis ติดตัวไว้ เวลาประกอบคอม ใหม่ๆ จะได้เอาไว้ เทส เหมือนกันน่ะครับ

เรื่องเกมส์ คอมแรง หรือไม่แรง วัดกันตรงนี้ก็ได้เลย ครับ

Comment

โอ้ว บัส 340 ขาย N61P-S ทิ้งเลยดีมั๊ยเนี่ย

Comment

คุณภาพตามราคาครับ อิอิอิ

จาก ECS Black 780 เพิ่มเงินอีกหน่อย ได้บอร์ดรับ 140w เลยครับ

เป็นตัวเลือกที่ดีเลยทีเดียว ถ้าผมจะอัพก็ได้ตัวเลือกอีกตัวนึงแระ อิอิอิ

Comment

ช่วยเพิ่มตัวเลือกให้อีกตัวนึงคับ

http://www.thanni.com/index.php?main...oducts_id=4615

M3A78-EM 2,930.00

Comment

แล้วไบออสนี่ท่านโหลดมาจากไหนหรือว่าทำขึ้นเองขอได้เปล่า

Comment

แรงๆๆ

Comment

รบกวนพี่วิกรด้วย
                      เมนบอร์ดตัวนี้ลดไฟซีพียูให้ต่ำกว่า default ได้ไหมครับ

Comment

ASUS (Vga) M3A78-CM วันนี้สั่งไปแล้ว พรุ่งนี้คงได้มาเชยชมคับ อิอิ

Comment

มาแล้วครับ กลับมาพร้อมกับ X4 9550 แบบว่า 9650 9750 ไม่มีเลยสักตัวทั้ง พันทิพย์ คืนนี้ เจอกัน ตอยดึกๆครับ

Comment

น่าจะเป็น9850นะเล๊งๆตัวนี้อยู่
                            อิอิ
                            ปูเสื่อรอชม ครับ

Comment

กรรม ไม่ทันระครับ สอยตัวน้องm2n68มาระ

Comment

ได้อ่านคร่าวๆ เลยอยากลอง
                                ไปสอยมาแล้วครับ อุ่นๆเลย
                                ซื้อมาตอน 2 ทุ่ม หุหุ

ใส่กะ4800+ ได้ผลอย่างไจะมาลงมั่ง

Comment

Working...
                                X