Announcement

Collapse
No announcement yet.

enermax 460W กะ iCute TiTaNium Pro 650W

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• enermax 460W กะ iCute TiTaNium Pro 650W

คือผมใช้ตัวแรกอยู่ แล้วจะเปลี่ยนมาเป็นตัวหลังอยากรู้ว่ามันให้ วัตต์ เยอะกว่าตัวแรกแน่นอนใช่ไหมครับ หรือใครเคยใช้ตัวหลังบอกหน่อยครับว่าดี หรือ ไม่ดี ขอบคุณมากครับ

จ่ายไฟได้เยอะกว่าแน่นอนครับ นิ่งดีด้วย แต่ไม่รู้ว่าทนทานป่าวอ่ะ

Comment

ตัวเดิมมีปัญหาแล้วเหรอครับ

Comment

ม่ายช่ายมีปัญหาครับแต่จะเพิ่มกำลังไฟ เพราะจะอัพคอมเพิ่มอ่ะคับผม

Comment

ดีเลยว่าจะตั้งกระทู้อยู่ enermax 460W กับ iCute TiTaNium Pro 650W ตัวหลังนี้มันยังไง ทนอะปล่าว ใครรู้ มาบอกทีจิ

Comment

จะอัพจนขนาดว่า enermax 460W ไม่พอเลยหรอครับ ?

Comment

ถ้าสน iCute 650W ทางOCZมีรีวิวที่ละเอียดอยู่นะครับ ลองเข้าไปอ่านดู การแกว่งของไฟมันก้อมีทุกยี่ห้อครับ แต่มากน้อยไปเท่ากัน สำหรับการแกว่งไฟของiCuteตัวนี้ สำหรับผม..ไม่มาก

Comment

iCute TiTaNium Pro 650W ผมใช้อยู่ครับ นิ่งดีครับ ส่วนตัวชอบมากๆ ครับ

Comment

เอาดันๆๆๆๆ ใช้ Enermax 460W อยู่ครับ ทนถึกดี

Comment

enermax>>>ยีห้อดังดีการันตีคุณภาพ
                    icute>>>ถูก...ประหยัด...คุ้ม แต่คุณภาพไม่รู้ไม่เคยลอง
                    ทั้งสองตัวนี้แล้วแต่ผู้เลือกใช้จะชอบ ส่วนตัวผมขอเลือกเน้นตัวที่มีประกันเยอะๆ ไว้ก่อนครับ

Comment

ขอบคุณทุกๆข้อเสนอแนะจ้า ใครรู้อารายมาโพสบอกด้วยนะครับ

อีกอย่าง iCute ตัวนี้มันถอดสายได้ด้วยอ่ะครับ

Comment

ผมใช้ Enermax 460W เน้นทึก ทน นาน โหลดบิท เล่นยาวววว 5 5 5

Comment

Enhance 500W นิ่งมาก

Comment

Enermax....ดีอยู่แล้วครับ..ไม่ขี้จุ๊ ^^

Comment

iCute จ่าย +5V น้อยนะครับ ที่เคยมี review ก็จ่าย +5V แค่เกือบๆ 5V ถ้าจะเปลี่ยนล่ะ คงต้องบอกว่า ไม่แนะนำ

ถ้าอยากรู้ ไปเดินพันธ์ทิพย์ แล้วจดตารางจ่ายไฟของ iCute, Enermax 460, noname 500W+ แล้วเอามาเทียบกันครับ จะถึงบางอ้อ

ปล.ไม่ได้ขอให้เชื่อนะครับ แต่ขอให้ทำ

Comment

Working...
                              X