Announcement

Collapse
No announcement yet.

COD:world at war Death Card

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• COD:world at war Death Card

อยากจะสอบ ถาม ว่า ท่านไหน เก็บ Death Card Guide ครบแล้วครับ พึ่งได้ มา 3 ใบเอง พึ่งได้เล่น ครับ จะขอแนวทางหน่อย

3 ใบเหมือนกัน

Comment

คือไรหว่ามันเอาไว้ทำไรอ่ะ

Comment

ถ้าเล่นจบแล้วแต่เก็บไม่ครบทำไงต่อ

Comment

มันเป็นการใช้ chest ในเกมอะครับถ้ายังไม่ครบก็

เขาไปเล่นด้านที่ยังไม่ได้เก็บก็ได้นะ

ด้านหนึ่งมีหนึ่งอันอะครับ ถ้ายังไง

ผมจะบอกให้ที่จำได้บ้างให้แล้วกันนะ

Comment

ได้ประมาณ 7-8ใบแล้วอ่ะครับ

Comment

อ่า ...

พอดีเลยครับ

เข้าไปดูเอานะ http://www.youtube.com/watch?v=uybShkmbOOM

ถ้าไม่เข้าใจตรงไหนถามได้นะครับ

(อันที่ผมรู้นะครับ)

โชคดีครับขอให้ครบไวๆนะ

Comment

เหมือน COD4 อะ แต่ภาคนี้แปลกตรงที่ผมหาตัว save เกมไม่เจอ สมมุตจะลบแล้วจะมาเล่นใหม่ก็คงตอ้งเร่มใหม่แต่แรกเลย ไม่มีแบบCOD4 มั่ง

Comment

เหลือ นิดนุงว แต่ Co-OP นะ

Comment

Working...
                  X