Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>>>> NVIDIA GeForce GTX 1000 Series CLUB <<<<<

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by jotos View Post
    ขอบคุณครับผม
    http://pcdiy.asus.com/2016/05/this-i...another-level/
    อยากได้ตัวนี้จัง แต่ถ้านานคงไม่รอละราคาจะบวกเยอะไหมเนี้ย
    ตรงไป ตรงมา นะครับ

1080 Clock เยอะ ร้อนนะครับ

ถ้าไม่ใจรักจริงๆ อย่ามา ref

รอซิ้งค์ใหญ่ๆ อย่าง Strix Base Clock 1759 จากโรงงานเลย

ถ้าชอบ Ref ก็จัดเลยครับ ล๊อตหน้า อังคาร พุธ (ไม่ชัวร์นะ) ลองถามหลายๆร้านครับ Ref ราคาไม่ถูกอย่างที่คิด

Comment

• Originally posted by drcnfre View Post
      ถ้า 1070 เปิดตัวมาสองหมื่นคงเอา 1080 แทน
      ถ้าเปิดตัวมาสองหมื่นจริงๆ ได้ม่าม่าเพิ่มอีกหลายเดือนแน่ๆ ผมก็คงจำเป็นไป1080แทนละงานนี้ แต่ดูท่าคงจัดต้นปีหน้า5555
      ส่วนตัวก็ิอย่างที่บอกรอราคา1070 อย่างเดียว เห็นที่คาดกันไว้ไม่เกิน2หมื่น ถ้าเปิดมาหมื่นหกนี้จ่ายง่ายหน่อย ถ้าเกินนี้คงต้องเก็บเงินเพิ่มสัก1-2เดือน พอดีราวๆสิงหาผมจะขึ้นบ้านใหม่ด้วย
      คาดว่านะ เลยค่อนข้างกังวลเรื่องราคาเปิดตัว เพราะเดือนสิงหาผมมีรายจ่ายแน่ๆ คือถ้าเปิดมาหมื่นหกนี้ สิ้นเดือนหน้าก็น่าจะพอ ตอนนี้มีเก็บแล้วบางส่วน คือถ้าเกินเยอะนี้กะว่าหลังขึ้นบ้านใหม่ค่อยว่ากัน

Comment

• ถามนอกเรื่องหน่อยครับ Gigabyte 980ti g1 ประกันเดินมา 2 เดือน ปล่อยสัก 18000 จะออกไหมครับเนี่ย เผอญ มี 2 ตัว จะปล่อยไป 1 ตัว เพื่อกักราคา แล้วเก็บเงินรอ 1080 ti ผมมันชอบขายทรัพย์สินซื้อของครับ

Comment

• Originally posted by Kok@OCZ View Post
          ตรงไป ตรงมา นะครับ

1080 Clock เยอะ ร้อนนะครับ

ถ้าไม่ใจรักจริงๆ อย่ามา ref

รอซิ้งค์ใหญ่ๆ อย่าง Strix Base Clock 1759 จากโรงงานเลย

ถ้าชอบ Ref ก็จัดเลยครับ ล๊อตหน้า อังคาร พุธ (ไม่ชัวร์นะ) ลองถามหลายๆร้านครับ Ref ราคาไม่ถูกอย่างที่คิด
          ขอบคุณครับ งั้นคงรอ Non ref

Comment

• Originally posted by A.pato View Post
            [ATTACH=CONFIG]3644271[/ATTACH]
            ผมรอตัวนี้คับ ของเข้าอาทิตย์หน้า ^^
            ร้านไหนครับ รบกวนขอพิกัดหน่อย

Comment

• Originally posted by OnizukaBk View Post
              ถามนอกเรื่องหน่อยครับ Gigabyte 980ti g1 ประกันเดินมา 2 เดือน ปล่อยสัก 18000 จะออกไหมครับเนี่ย เผอญ มี 2 ตัว จะปล่อยไป 1 ตัว เพื่อกักราคา แล้วเก็บเงินรอ 1080 ti ผมมันชอบขายทรัพย์สินซื้อของครับ
              ตอนนี้น่าจะยังได้อยู่น่ะครับ ก่อน ที่ 1070 จะมา

Comment

• เข้ามาดูครับ ผมชอบเล่นยักตกรุ่น ไม่มีบทพูด ขออ่านอย่างเดียว 555

Comment

• จองพื้นที่ รอTI

Comment

• Originally posted by drcnfre View Post
                    ถ้า 1070 เปิดตัวมาสองหมื่นคงเอา 1080 แทน
                    1080 Founders เปิดตัว 699$*35=24465 ขายจริง 26900
                    1070 Founders เปิดตัว 479*35=16765 ตัวนี้ขายจริงก็คง 17000-18000 คิดว่าแบบนั้นนนะครับ
                    แต่ตัว non ref ถูกกว่านะ

nvidia-geforce-gtx-1070-introducing-the-geforce-gtx-1070.jpg

Comment

• ผมเข้ามาดูบรรดา ซูเนโอะทั้งหลายว่าคุยอะไรกัน

Comment

• Originally posted by jotos View Post
                        ขอบคุณครับ งั้นคงรอ Non ref
                        ผมลอง set clock ให้เท่าการ์ด non ref ที่จะตามออกมาเร็วๆนี้

ได้อยู่ประมาณนี้ครับ แรงเหลือเฟือจริงๆ

Comment

• Originally posted by ibanezm4a1 View Post
                          จองพื้นที่ รอTI
                          มาช่วงไหนคับ เห็น roadmap บอกว่าQ1 2017 ใช่ไหมคับ

Comment

• มาถึงระยองแล้ว ฮิ. บรรยากาศน่าเสียตัวมาก อิอิ
                            เดี๋ยวแวะดูเทศกาลผลไม้(ทุเรียน) แป๊บนุง แล้วค่อยไปทะเล (หาดแม่พิมพ์) ต่อ
                            กินข้าวชมวิวทะเล ย้อนกลับมาซื้อทุเรียนใหม่ และก็กลับสัตหีบ พอบ่าย3 ล้อหมุนกลับ กทม.

Comment

• ผมทายว่า 1070 ราค 19000 บาท

Comment

• ท้างันเก็บตังกัน ไปตอ1080 ^ ^ เก็บอีกเเค่10กวาเดือน พอดี ซีรี 20มา - -.

Comment

Working...
                                X