Announcement

Collapse
No announcement yet.

มาสารภาพบาปครับ 9800GTX+ VS HD4850

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by สับสน View Post
    ใครไปขุดขึ้นมาเนี่ย อายนะ พอดีกระทู้นี้ตั้งตอนผมเมาๆ

สำหรับการ์ดสองค่ายนี้คงไม่เทสแล้วล่ะครับ ตอนนี้ 4850 น้องชายผมเอาไปเล่นแล้วด้วย (ยังจ่ายเงินไม่ครบเลย เผื่อมันเข้ามาอ่าน )

ถ้าถามผมว่าตัวไหนแรงกว่า ต่อไปนี้คงตอบอะไรไม่ได้มาก ต้องระวังคำพูดนิดนึง เพราะว่าถ้าตอบว่าค่ายใดค่ายหนึ่งแรงกว่า ผู้ใช้งานอีกค่ายก็ไม่พอใจ ก่อนหน้านี้ มีสมาชิกบางท่านถึงกับ pm มาต่อว่าผมเลยก็มี -*-

แล้วผมก็เข้าใจว่าทำไมเซียนๆการ์ดจอบางท่านถึงไม่ค่อยเข้ามาตอบคำถามตามกระทู้ประเภท เขียว vs แดง
    ถูกต้องน๊ะคร้าบบบบบบ

Comment

ในเมื่อราคาใกล้เคียงกัน ก็คงแรงพอๆกัน ครับ แล้วแต่ชอบๆ

Comment

อืมมมมมมมมมม

Comment

Driver เป็นตัวเพิ่มแรง

Comment

กำ เถีบงกานทำไมครับพี่น้อง พอ ๆ กันแหละ
            อยู่ี่ตัวการ์ดกันแหละครับ
            ใครชอบขรึม ๆ ก้อ 9800 ใครชอบสดใสก็ 4850 เลยครับ พี่น้อง

ส่วนตัวชอบขรึม ๆ มากกว่า

Comment

Originally posted by onizika01 View Post
              กว่าจะได้เปลี่ยนก็คงโน้นแหละ อีกนาน การ์ดตัวไหนที่แรงกว่า 8800GT เท่าตัว ถึงจะซื้อ อิอิ
              คงจะอีกนานเพราะขยันซอยรุ่นกันเหลือเกินคิดว่าคงคบ 8800GT ไปอีกสักปีนึง

Comment

ชอบค่ายแดงครับ ดูหนังแจ่ม อยากกลับมาใช้แดงต่อตั้งขาย GTX 280 ไม่ออกซักกะที

Comment

Originally posted by toma33 View Post
                  ชอบค่ายแดงครับ ดูหนังแจ่ม อยากกลับมาใช้แดงต่อตั้งขาย GTX 280 ไม่ออกซักกะที
                  รับซื้อต่อนะครับ กิโลละ 30 ไม่ถึงกิโล ลดได้

Comment

Working...
                  X