Announcement

Collapse
No announcement yet.

cpu ที่ใช้ Cm V8 กับ ชุดน้ำ ความร้อน จะต่างกันมากมั้ยครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cpu ที่ใช้ Cm V8 กับ ชุดน้ำ ความร้อน จะต่างกันมากมั้ยครับ ?

จะต่างกัน กี่องศา ครับ
    เห้น v8สวยดีครับ เลยรู้สึกชอบขึ้นมา
    อยากติดชุดน้ำกับ VGA อย่างเดียวเลย

แล้ว cpu ของแต่ล่ะคน ร้อนกันเท่าไหร่บ้างครับ (ใช้หม้อน้ำกี่ตอน และพ่วงกับ VGAด้วยหรือเปล่า)

ของผม CPU ฟีน่อม8650ลากไป2.7 ร้อน29-31องศา VGA 9800GTX ร้อน31อาศาครับ ชุดน้ำเดาเอาเองครับ

Comment

ของผมก็ใช้ลม Hyper 212 อยากจะเปลี่ยนมาเป็นชุดน้ำอะครับ อุณภูมิมันต่างกันไหมอะครับ .........
      (อยากเล่นชุดน้ำ)

Comment

Working...
      X