Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถ้าจะซื้อ Window Vista ลิขสิทธิ์ ควรไปซื้อที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถ้าจะซื้อ Window Vista ลิขสิทธิ์ ควรไปซื้อที่ไหนครับ

อยากทราบว่า ถ้าผมต้องการซื้อ Windows Vista ลิขสิทธิ์ ควรจะไปซื้อที่ไหนดีครับ ถึงจะได้ราคาถูกหน่อยอ่ะครับ หรือว่าทุกที่ราคาเหมือนกันหมดครับ หรือมีเวปไซด์แนะนำไหมครับ ขอบคุณมากครับ

ตาม0จำหน่ายอุปกรณ์ไอทีทั่วไปมีจำหน่ายครับ

Comment

แล้วให้ผมยืมบ้างนะครับ

Comment

ราคาไม่ต่างกันเท่าไหร่หรอกครับ

Comment

ลองเข้าไปดูในเว็บmicrosoft thailandนะครับ

แล้วไปดูตรงพวก partner list อะไรแบบนั้นๆนะครับมันจะมีร้านที่ไมโครซอฟท์นั้นรับรองอยู่

แต่ว่าเรื่องราคาน่าจะต่างกันไม่กี่ร้อยละครับ

Comment

เอาตังมาให้ผม UP RAM ดีกว่า หุหุ

จะซื้อเลยหรอครับ

Comment

Working...
            X