Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะอัดแรมเพิ่ม ควร เอาวิธีไหนดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะอัดแรมเพิ่ม ควร เอาวิธีไหนดี

ผมมี Rox 512/533*2 chip dynet 2ตัว จะขายแล้ว ซื้อ 1Gb*2/667 ดีไหม หรือว่า ซื้อ 512/533 มา ใส่อีก 2 ตัวให้ครบ 4แถว ผมใช้ M2NPV-VM ขอบคุณคับ

ขายแพงใหมครับ

Comment

คือไรเหรอคับ ขายแพงไหม -.- หมายถึงราคาที่ผมจะขาย แรมผมอะเหรอคับ ผมตั้งไว้ 2600 สนใจ โทสอบถาม ราคา ได้อีกนะจ้า 089-4444181

Comment

2600 นี่ รวม 2ตัวเลยเหรอ

Comment

2 ตัว คับ ปกติ rox นี่ มันชิป dynet ปะคับ หรือคนละชิป

Comment

ใช่ hynix และ dynet เท่าทีผมเห็น จริงๆมีชิพอื่นอีกครับ ประกัน ตลอดอายุปะครับ ถ้าใช้ ผมสนในตอนตรุจจีนครับ

ตอบคำถามก่อน ขายแล้ว ซื้อใหม่ทีเดียวเลยดีกว่าครับ

Comment

ประกัน LT น่าจะ ingram นะคับ ต้องแกะ ออกมาดู

Comment

ขอเวลาผมแปบ เอาออกมา ดูแปบคับ เด๋ว ข้อมูลผิดพลาดเด๋วซวย อิอิ

Comment

Rox 512/533*2 Chip Dynet Lt Com7 จ้า

Comment

Working...
                  X