Announcement

Collapse
No announcement yet.

tagan bz 500w-600w มีร้านไหนขายอีกบ้างครับตอนนี้ หามีแต่ hw ร้นเดียว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• tagan bz 500w-600w มีร้านไหนขายอีกบ้างครับตอนนี้ หามีแต่ hw ร้นเดียว

ตามนั้นเลยครับ ชอบไฟมันอะครับ

เมื่อก่อนร้าน TKCOM นำเข้ามาขายด้วยครับ แต่ตอนนี้เลิกรับมาขายแล้วไปเอายี่ห้อ iCute มาขายแทน แต่ถ้าจะสั่งซื้อ By Order เขาก็ยินดีรับครับ แล้วก็มีอีกทีที่ร้าน Busitek ครับ

Comment

jib ก็มีไม่ใช่เหรอครับ

Comment

J.I.B. มีขายก็จริงแต่เป็นรุ่น U38 ไม่ใช่ BZ ครับ

Comment

BZ ก็มีครับ ดูดีดี

Comment

Originally posted by jinsyzamak View Post
            BZ ก็มีครับ ดูดีดี
            อ้าวไปเช็คดูในเวบ J.I.B. ก็มีขายของ Tagan ด้วยจริงๆครับ ลองโทรไปถามแล้วประกัน 3 ปีของ ALC เหมือนที่ขายในร้าน HWH

Comment

ขอบคุรครับ หน้าเวบถูกกว่า hwh ครับ *-* แต่ต้องลองไปดูอิกที

Comment

ผมซื้อจาก Goalcom BZ 600 ร้าน 3,8xx บาทเมื่อ 1-2 เดือนที่แล้ว เดินดูราคาร้านอื่นอยู่ที่ 4,xxx บาท หมดเลย
                ก็เลยซื้อที่นี่ ได้ยินว่าร้านนี้ชื่อเสียงไม่ค่อยดี แต่เท่าที่ดูผมว่าก็โอเคนะ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร

Comment

ผมซื้อจาก Goalcom BZ 600 ร้าน 3,8xx บาทเมื่อ 1-2 เดือนที่แล้ว เดินดูราคาร้านอื่นอยู่ที่ 4,xxx บาท หมดเลย
                  ก็เลยซื้อที่นี่ ได้ยินว่าร้านนี้ชื่อเสียงไม่ค่อยดี แต่เท่าที่ดูผมว่าก็โอเคนะ ไม่เห็นมีปัญหาอะไร

Comment

Working...
                  X