Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพิ่มไฟ CPU ไม่ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพิ่มไฟ CPU ไม่ได้

ทำไงคับไบออสมันเป็น Auto กด Enter แล้วมันไม่ให้เพิ่ม

บอร์ดอะไร

Comment

P5q-e คับ

Comment

อีกอย่างคับคือว่าก่อนที่จะเข้าวินโดมันจะขึ้น Fan CPU error มันให้กด F1 แก้ไงคับ

Comment

Originally posted by 12Qmiss View Post
          อีกอย่างคับคือว่าก่อนที่จะเข้าวินโดมันจะขึ้น Fan CPU error มันให้กด F1 แก้ไงคับ
          ไปดูก่อนครับว่าตัววัดรอบพัดลมมันเสียรึปล่าว ไม่ก็เอาพัดลมไปเทสกับเครื่อื่นดูก่อนครับ

Comment

พิมตัวเลขใส่เอาครับว่าจะเอาเท่าไร

Comment

Originally posted by kk View Post
              ไปดูก่อนครับว่าตัววัดรอบพัดลมมันเสียรึปล่าว ไม่ก็เอาพัดลมไปเทสกับเครื่อื่นดูก่อนครับ
              พัดลมหมุนปกติคับ

Comment

กด+ไปเลยครับไม่ก็ใส่ตัวเลข ตามท่าน one บอก

ถ้า 1.7 V ไม่พอสลับ jumper เลยโลดครับ เอาให้หนุกครับ

Comment

Working...
                X