Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อย Tomb Rider: Underworld

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยหน่อย Tomb Rider: Underworld

ตรงนี้ผ่านไงครับติดแหงก เปิดประตูไม่ได้ และห้องด้านขวามือมีหินสองลูกเอาออกมายังไงครับ (พอเอาออกมาแล้วประตูมันปิด) ส่วนห้องด้านซ้ายมือไม่มีอะไรให้ทำเลย

ขอบคุณมากครับ

ไปห้องข้างๆ ข้างในมีหินสองลูก เข้าไปข้างในมีแป้นเหยียบให้ประตูเปิด แล้วให้รีบขว้างหินออกมาสองลูก
    จากนั้นเอาหินสองลูกไปวางข้างขวา และเราไปยืนเหยียบแป้นด้านซ้าย แล้วใช้เชือกยิงไปที่ประตู

Comment

ขวาๆบนๆ มันจะมีรู ให้เราต่ายแล้วโดดเข้าไป แล้วโยนหินออกมา 2 ก้อน

แล้วเอามาวาง แล้วก็ ดึงประตู

Comment

เรื่องของเรื่องคือ..........

โยนหินกดอะไรครับพี่น้องงงงงงงงงงงงง

Comment

เป็นเกมส์ที่ต้องใช้หัวคิดเลยทีเดียวเกมส์นี้ ใครเล่นจบทุกภาคไม่น่ายากครับ

Comment

Originally posted by ARES View Post
            เรื่องของเรื่องคือ..........

โยนหินกดอะไรครับพี่น้องงงงงงงงงงงงง
            CAPSLOCK

Comment

อ่านะ ขอบคุณครับ ผมตั้งกระทู้รกบอร์ดอีกแล้ว T_T

Comment

Working...
              X