Announcement

Collapse
No announcement yet.

เค้าเบิร์นซาวการ์ดกันมั้ยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เค้าเบิร์นซาวการ์ดกันมั้ยครับ

ตามนั้นครับ
    เพิ่งได้มาใหม่

ผมเบิร์น ครับ

Comment

เครื่องเล่น cd ยังต้อง burn แล้ว soundcard จะเหลือมะเขืออะไรล่ะท่าน

อย่าไปรอ จัดไป อย่าให้เสีย

Comment

ซาว์ดการ์ด+ไฟแช็ค+เทียน หุหุ
        เล่นๆน่ะครับ

เบรินครับ

Comment

ต้องเบิร์นนานแค่ไหนครับถามเผื่อไว้เลย อิอิ

Comment

แล้ว burn ยังไงอ่ะครับ

Comment

เปิดใช้งานไปเรื่อยๆ แหละครับ นั่นก็คือการเบิร์นแล้ว ส่วนใหญ่เบิร์นเกิน 100 ชม up อ่ะนะ

Comment

ของทุกอย่างหละครับต้องเบิร์น
                เปิดฟังไปเรื่อยๆแหละไม่ต้องซีเรียสมากครับตรงจุดนี้

Comment

ภรรยาซื้อ X-Fi Titanuim มาให้เป้ฯของขวัญที่ชอบบ่นว่า X-Fi Music พัง วันนี้เลยใส่เครื่องซะ ปรากฏว่าเออ! ไอ้ Music ของเรามันสงสัยจะเจ๊งจริงๆเพราะเสียงที่ได้จากไททาเนี่ยมใสและเพราะกว่าเยอะเลยครับ แต่กอ่นเพื่อนข้างบ้านมาฟังก็บอกว่าเสียงมันดูขุ่นๆไม่ละเอียดไม่ใส ไอ้เราก็เถียงว่าการ์ดผมมันจะไปสู้ Faltalty ของท่านได้ไงตัวเป็นหมื่น(ตอนซื้อมาแรกๆ) แต่พอได้ไททาเนี่ยมมาแล้วเออ!จริงของพี่เขาว่ะ

Comment

เแล้วเมียหล่ะครับ เบิร์นนานๆจะไม่หลวมเหรอ

Comment

Originally posted by Camfrog_Terms_Of_Service View Post
                      เแล้วเมียหล่ะครับ เบิร์นนานๆจะไม่หลวมเหรอ
                      อันนี้ต้องอย่ารุนแรงครับ

Comment

ติดเรทแล้วนะเนี่ย
                        = ="

Comment

ของผมไม่ต้องเบิร์นครับ 2ZS มือสอง(หรือสามก็ไม่รู้) เจ้าของเก่าเบิร์นมาให้เกือบปี....

Comment

ขอบคุนครับ

เบิร์นไปเรื่อย ๆ

แต่กระทู้ผมเริ่มติดเรทแล้วน่ะเนี่ย ^^"

Comment

Working...
                            X