Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับ Tomb Rider: Underworld

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับ Tomb Rider: Underworld

ตรงนี้ไปยังไงครับ ไฟรุกโดลงไปก็ตายครับ ผมไม่รู้จิงๆครับ รบกวนด้วยนะครับ
    [IMG][/IMG]

เริ่มต้นก็งงเหมือนผมเลย อิอิ
    ข้างขวาเห็นมัยครับมันจะมี มุมจอขวาของรูปกระโดดเข้าไปเกาะได้ครับ

Comment

Originally posted by meen182 View Post
      เริ่มต้นก็งงเหมือนผมเลย อิอิ
      ข้างขวาเห็นมัยครับมันจะมี มุมจอขวาของรูปกระโดดเข้าไปเกาะได้ครับ
      ขอบคุณมากครับ

Comment

ผมหลังจากปราบปลาหมึกเเล้วเข้าไปต่อ เจอประตูที่มันต้องให้เราเหยียบเเป้นสองอันอะครับมันผ่านยังไงครับ ผมไม่รู้จะเยียบสองอันพร้อมกันยังไง

Comment

หาก้อนหินสองก้อนมาวางข้างนึง อีกข้างนึงเราเหยียบเองครับ........

Comment

Originally posted by phoodit View Post
            ผมหลังจากปราบปลาหมึกเเล้วเข้าไปต่อ เจอประตูที่มันต้องให้เราเหยียบเเป้นสองอันอะครับมันผ่านยังไงครับ ผมไม่รู้จะเยียบสองอันพร้อมกันยังไง
            ตามนี้ครับ
            http://www.gconsole.com/forum/show.p...&cat=1&layout=

Comment

Working...
            X