Announcement

Collapse
No announcement yet.

AEON ผ่อนการ์ดจอได้ไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• AEON ผ่อนการ์ดจอได้ไหมครับ

คืออยากแรงแต่ไม่อยากรอ เพราะรู้สึกว่า 7300GT เริ่มจะเอาบางเกมใหม่ๆไม่อยู่ซะและ

และอีกอย่าถ้าจะเปลี่ยนการ์ดจอ ก็ต้องเปลี่ยน PSU อีกเพราะไฟของ DeluX 450w ไม่น่าจะเอาอยู่

ก็เลยอยากได้ร้านหรือเวปที่รับบัตรผ่อนสินค้าอะครับและเอาเงินสดไปซื้อ PSU แต่งมาหลายและ

ขออีกแค่ 2 อย่างจะพอและ(หรือเปล่า) เอาการ์ดจอที่ใช้ได้นานๆนานที่สุด และ PSU ให้ได้นานที่

สุดเพราะเครื่องไม่ได้ OC แนะนำด้วยครับ

แนะนำร้าน HWH ครับ ได้ทั้ง2อย่างเลยครับ

Comment

ผ่อนได้ครับ เคยมาแล้ว อิอิ

Comment

ถ้าผ่อนซื่อรุ่นใหญ่ๆ อาจช่ำใจได้ เช่นคนผ่อน8800UL หนี้ยังค้างอยู่หลายตัง รุ่นใหม่ออกมาถูกกว่าแรงกว่า แถมเงินที่ค้างอยู่สามารถซื่อการ์ดใหม่ที่แรงกว่้าได้สบายๆ ชีช่ำสินดี

Comment

พอเพียง
          การไม่มีหนี้ เป็นลาภอันประเสร็ฐ

Comment

แล้วแต่ร้าน บางร้านก็รับแต่เงินสด

ต้องเดินสอบถามดูเองครับ

ถามด้วย ชาร์ตเพิ่มเท่าไหร่อย่าลืม หุหุ

Comment

เห็นมา galuxy 9800GT มันราคา 4000 กว่านิดๆเอง ราคาน่าจะพอสู้ไหว

เพราะ 9800GT คงอยู่ในวงการเกมอีกนาน

Comment

ผ่อนได้ครับแต่ต้องคุยคับทางร้านเข้า เข้าจะเปลี่ยนเป็นชื่อเป็นสินค้าอื่นที่ไม่ใช้การ์ดจอหรือ supply

Comment

Working...
                X