Announcement

Collapse
No announcement yet.

คนแก่ถามหน่อย ในนี้มีเด็กๆคนไหนเล่น spore บ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• คนแก่ถามหน่อย ในนี้มีเด็กๆคนไหนเล่น spore บ้าง

พอดีติดเกมนี้งอมแงม ตอนนี้พาเพื่อนฝูงติดไปตามๆกัน
    --------------------------
    อยากทราบว่ามีใครเล่นบ้างครับ แล้วมีใครบ้างที่เล่นจบแล้วครับ
    ตอนนี้ผมเล่นถึงอวกาศครับ ติดตรงไหน ผมจะได้ pm ไปถามนะครับ

คือผมอยากรู้เหมือนกันว่ามีใครจบเกมส์นี้บ้างหรือป่าวครับ หรือว่ามันจะเหมือน Sim ไม่มีวันจบเล่นไปเรื่อยๆแบบนั้นหรือป่าวครับ

Comment

พอถึงอวกาศ ไปกาแล็กซี่อื่นๆได้ ก็เริ่มเบื่อแล้วละครับผม

Comment

สนุกดีคับ เเต่พอไปนอกโลก ขี้เกียจเล่นละ มันไกล

Comment

ถูกอย่าง Rep.3-4 ว่าครับ แต่ถ้าเล่นแท้แล้วออนไลน์ ไม่มีเบื่อแน่นอนครับ(ผมไม่ได้เล่นนะ เพื่อนมันเล่นอยู่)
          สามารถแลกเปลี่ยน ชิ้นส่วนกันได้ ทำให้สามารถพัฒนาไปในรูปแบบที่หลากหลายมากขึ้น ท่านที่ไม่รู้ลองเข้าไปดู
          ของพวกตต่างประเทศดิ ตัวละครเทพๆทั้งนั้น

Comment

ถูกอย่าง Rep.3-4 ว่าครับ แต่ถ้าเล่นแท้แล้วออนไลน์ ไม่มีเบื่อแน่นอนครับ(ผมไม่ได้เล่นนะ เพื่อนมันเล่นอยู่)
            สามารถแลกเปลี่ยน ชิ้นส่วนกันได้ ทำให้สามารถพัฒนาไปในรูปแบบที่หลากหลายมากขึ้น ท่านที่ไม่รู้ลองเข้าไปดู
            ของพวกตต่างประเทศดิ ตัวละครเทพๆทั้งนั้น

eDit : ทำไมมันขึ้นมา 2 อันหว่า

Comment

ลองดูยูทูบสิครับ เขาสร้างมันเหมือนตัวละคร ดราก้อนบอล ตัวที่ชื่อ เซล เหมือนดีครับ

Comment

ออกอวกาศแล้วต้องใช้สูตรครับ กด Shift+Ctrl+C แล้วพิม moremoneyคือเงินครับ อยากรู้เพิ่ม พิมhelpครับจะมีให้เลือกอีกหลายสูตรครับ ตอนนี้ผมกำลังสู้กับเดอะก็อกอยู่ครับ ถ้ารู้กันแล้วผมก็ขออภัยครับ

Comment

ติดนิดนึง ผมไปสร้างเมืองที่ดาวอื่น
                  สร้างได้นะครับ แต่ว่าจะสร้างรถขุด และอื่นๆมันบอกว่าไม่ได้
                  ขาดแต้มเทียร่า อยากทราบว่าเทียร่าที่เกมว่า มันคืออะไรครับ

Comment

ลองไปใจกลาง Galaxy ดูสิครับ ผมว่าบทสรุปของเกมนี้มันอยู่ที่ใจกลาง Galaxy นี้ละครับ ลองไปดูนะ แต่ยากหน่อย

Comment

ป๋มๆ ชอบตอนมันมีสมองอะ...น่ารักดี.

Comment

ผมก็ชอบงับ

เีสียงมันน่ารักดีงับ

อิอิ

Comment

เล่นแล้วลบแล้วหนุกพอได้

Comment

เล่นแล้วครับ สนุกดี พอถึงอวกาศ ผมว่าผมจินตนาการว่ายานแม่ผมโดนเอเลี่ยนโจมตี และ เนื้อเรื่องก็ต่อมาที่เกมเดสเสปช หลังจากนั้นก็เล่นเดสเสปชต่อแทนครับ กร้ากกๆๆๆ

Comment

Working...
                            X