Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่นแล้วรู้สึกแบบผมบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่นแล้วรู้สึกแบบผมบ้าง

ความรู้สึกส่วนตัวนะครับอย่าว่ากันนะครับผมว่าundercoverกราฟฟิกสู้gridไม่ได้ความสนุกของundercoverคงเป็นที่การดำเนินเนื้อเรื่องส่วนการเคลื่อนไหวของเกมนั้นgridน่าจะได้เปรียบในส่วนนี้เล่นแล้วไม่หนี้จากprostreeเท่าไหร่หรือเพื่อนๆคิดว่าไง

ภาคนี้ห่วย

Comment

เอ ชักยังไงๆ
      กำลังว่าจะหามาเล่นอยู่พอดี
      Last edited by Yoshimitsu; 18 Nov 2008, 19:11:10.

Comment

ก็เอา Crysis เป็นบรรทัดฐานของแนว FPS ส่วน Grid ก็เป็นมาตรฐานขอ Racing Game ไปครับ ผมดูดมาของฟรีหนะครับไม่อยากพูดอะไรเยอะ เกือบๆจะซื้อแผ่นแท้ละ ต้องลองกันเองครับของแบบนี้ แล้วแต่ชอบชอบอีกเช่นเคย เห็นบางคนบอกว่าสนุกนะ

Comment

CODEMASTERS มันสุดยอดด้านรถแข่งอยู่แล้ว ไม่มีใครเทียบได้หรอก โฮ้ะๆๆๆๆๆ

ส่วนเรื่อง FPS ผมยกให้ Ubisoft เลย สมจริง ไม่บ้าบู้อะไรมาก สอนให้รู้จักตีโอบข้าศึกแทบทุกเกมส์เลย

Comment

ลองลงเล่นเองเมื่อกี้ ไม่มีความสนุกซักนิด

Comment

เนื้อเรื่องก็ไม่ได้เรื่องครับ มั่วๆงงๆไงก็ไม่รู้ การเล่นก็งั้นๆ ภาพก็งั้นๆ
              สรุปไปเล่น grid ต่อดีกว่า

ปล.หัวข้อกระทู้น่าจะใส่ชื่อเกมส์ไว้ด้วยนะครับ ไม่ชี้ดูนี่ไม่รู้เลยว่าเกมส์อะไร^^

Comment

อยากบอกว่า most wanted จาดีซะกว่าถึงลายละเอียด เอฟเฟค จะไม่เท่าไหร่ก็เหอะ

Comment

ลบออกแล้วครับ เล่น Cabon ดีกว่า
                  ดีนะที่ลองโหลดดูก่อน
                  เกือบใจปลั้มซื้อแผ่นแท้ซะแล้ว

Comment

อย่างน้อยคอเกมอย่างพวกคุณก็คิดเหมือนผมไปเล่น Grid ต่อดีกว่า

Comment

ผมเฉยๆ นะ แค่ขับรถเล่นตามเมืองเฉยๆ(ฆ่าเวลา รอ GTA IV)

Comment

Originally posted by Tunza! View Post
                        CODEMASTERS มันสุดยอดด้านรถแข่งอยู่แล้ว ไม่มีใครเทียบได้หรอก โฮ้ะๆๆๆๆๆ

ส่วนเรื่อง FPS ผมยกให้ Ubisoft เลย สมจริง ไม่บ้าบู้อะไรมาก สอนให้รู้จักตีโอบข้าศึกแทบทุกเกมส์เลย
                        เฮย UBi สอนให้ตุ๋ย

Comment

เน่าติดกัน 3 ภาคละ

55555+

Comment

ดีเข้ามาเจอกระทู้นี้ จะได้ไม่เสียเวลาไปหามาเล่น

Comment

กำลังโหลดได้ 10 เปอและโหลดต่อดีใหม๊เนี่ย เกมเยอะจัง

Comment

Working...
                              X