Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tomb.Raider.Underworld ทำไมเป็นแบบนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tomb.Raider.Underworld ทำไมเป็นแบบนี้

ช่วยทีครับ ผมคิดว่าน่าจะเป็นที่ไดร์เวอร์ ผมโหลดมาจากเว็บ ATI ตัวล่าสุดเลย

เคยเป็น กับ caysis ลองเพิ่มลดความละเอียดภาพดูครับ

Comment

นึกว่าเป็นอยู่คนเดียว จะร้องอยู่แล้ว

Comment

ลองปรับดูหมดแล้ว ยังไม่หาย ใครรู้ บอกหน่อยครับ เสี้ยน Lara จะแย่แล้วครับ

Comment

สนุก มากภาค นี้ ฉากจบมัน มาก

Comment

Originally posted by darkgodman View Post
            สนุก มากภาค นี้ ฉากจบมัน มาก

ยิ่งอ่าน ยิ่งเสี้ยน ครับ เล่นไม่ได้

Comment

ลองปรับความละเอียดของจอภาพดู(ปรับในตัวเกม)กดตกลงแล้วลอง Restart เครื่องดู(อาจจะหลายรอบ)ซักพักก็น่าจะหาย....ผู้ก็เป็น(ส่วนมากเป็นกับ ATI)ตอนนี้เล่นได้ละ

Comment

Originally posted by 11rdlp View Post
                ลองปรับความละเอียดของจอภาพดู(ปรับในตัวเกม)กดตกลงแล้วลอง Restart เครื่องดู(อาจจะหลายรอบ)ซักพักก็น่าจะหาย....ผู้ก็เป็น(ส่วนมากเป็นกับ ATI)ตอนนี้เล่นได้ละ

รีไป 6 รอบละครับ ยังไม่หายเลย

ทำต่อไป ดูสิ มันจะกี่รอบ

Comment

ลองเปลี่ยนไดเวอร์ ย้อนไปตัวเก่าๆ

Comment

ได้แล้วครับ แต่เหมือนมันจะ บังคับ เปิด AA ถ้าปิดก่อเป็นเหมือนเดิมครับ เปิด AA แล้วนี่เซ็ง กระตุกเหลือเกิน

Comment

ใช้ 4870 ไดเวอร์ 8.11 เล่นทูมไรเดอร์ อันเดอร์เวิล เล่นไปสักพัก
                      เฟรมเรตลดกระจุย เหลือ 10เฟรม หรือบางทีเข้าคัทซีนแล้วมืดไปเลย

ด่านแรกที่ต้องยกหินสองก้อนไปวางเพื่อจุดไฟ หินมันเด้งออก กว่าจะวางหินครบสองก้อน เล่นนานมาก คาดว่า เป็นกับหินทุกก้อนด้วยมั้ง

ต้องรอไดรเวอร์แก้ หรือผมเป็นคนเดียวครับ

โดยเฉพาะหินเนี่ย วางแล้วเด้งตลอด วางยากจริงๆ

Comment

ถามต่อนิด หลังจากวางหินแล้วจุดไฟ ไปไงต่อครับ......ถามมันกระทู้ชาวบ้านนี่ละตั้งใหม่รก

Comment

ล่าสุดได้วิธีแก้มาแล้วครับ ไปปรับตัวSetup ที่อยู่ในโฟลเดอร์เกม ปรับค่ารอยหยัก ค่าเดิมมันจะไม่ได้ปรับ ปรับเป็นX2 X4 X8 ตามความชอบใจหรือตามความแรงของการ์ดครับ ปัญหานี้จะหมดไป ภาพสวยมาก ๆ ครับแต่เ่ล่นแล้วงง สงสัยคงจบยาก

Comment

Lara Croft กลายเป็นสัตว์เซลเดียวไปแล้ว อิอิ

Comment

Working...
                            X