คือผมเล่น Silenthill homecoming อยู่ดีๆ ก็หลุดออกมา desktop มันบอกว่า
error การ์ดจอ ไม่มี หรือไม่ได้อัพเดท หรือ ไฟล์ไม่ครบอะไรซักอย่าง
แต่ผมก็ใช้เวอร์ชั่น 178.24 อยู่อ่ะคับ สเปคตามลายเซ็น

บางทีเปิดคอมมา เมาส์ค้าง กดctrl+alt+del ก็ไม่ได้ ต้องรีสตาร์ทใหม่
บางทีก็เข้าวินโดวส์แล้วรีสตาร์ทเอง แล้วต้องกด run window normally
อาการแบบนี้มันเกิดจากอะไรเหรอครับ
ก่อนหน้าลงเกมส์Silent Hill กับ FM 2009 ไม่เคยเป็นนะครับ