Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอโปรแกรม spss v.12 ภาษาไทยหน่อยค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอโปรแกรม spss v.12 ภาษาไทยหน่อยค่ะ

ขอโปรแกรม spss v.12 ภาษาไทยหน่อยค่ะ
    ใครมีขอด่วนค่ะ พอดีต้องทำงานส่ง
    ไม่มีโปรแกรม

ลองเลือกดาวน์โหลดจากเว็บบิตที่ให้ไปใน PM ครับ มีหลายเวอร์ชันเลย

Comment

thankkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkkk

Comment

ขอโปรแกรมนี้ค้ะ

Comment

Originally posted by honeydiws View Post
          ใครมีขอด่วนค่ะ พอดีต้องทำงานส่ง
          ไม่มีโปรแกรม
          PM มาเดียวจัดให้...

Comment

มีโปรแกรม pspp (ชื่อจำง่ายเนาะ) ที่เป็น open source ใช้ทำงานแทนกันได้ครับ

Comment

มันมีด้วยเหรอครับ v. ไทย

Comment

Working...
              X