Announcement

Collapse
No announcement yet.

อัพเดทข่าวเกม 18/11/51

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อัพเดทข่าวเกม 18/11/51

Metal Gear Online MEME expansion to launch on November 25 (PS3)

ยี้~~~ ฮ่า เชื่อว่าคืนนี้แฟนๆ MGO ชาวไทยโดยเฉพาะจากบอร์ด G??? ได้กรี๊ดกันแต๋วแตก (แซวเล่นน้าอย่าเครียด)

Konami ออกมาประกาศแล้วครับว่า Metal Gear Online MEME expansion จะวางจำหน่ายวันที่ November 25

โดย MEME จะมาพร้อมแผนที่ใหม่ 3 แผนที่ได้แก่ Silo Sunset, Forest Firefight and Winter Warehouse

และตัวละครใหม่ๆที่สามารถเลือกเล่นได้ๆอย่าง Liquid Ocelot และ Mei Ling นอกจากนี้ยังมีชุดใหม่ๆเพิ่มมาอีก

นอกจากจะวางจำหน่ายบน Konami ID เหมือนทุกครั้งแล้วยังจะมีการแยกขายบน PlayStation Store ในราคา

1200 Yen อีกด้วย นอกจากนี้ยังจะมีขายเป็น Combo Pack GENE & MEME Expansion ในราคา 1500 Yen

........./6 ถ้าไม่ยอมแก้ Server ไว้ๆ Socom จะไปรอดมั้ยน้อ =___=""

Significant” DLC planned for Prince of Persia (PS3/360/PC)

New pictures of Lara model show single expression (News)

เชื่อหลายคนที่คอยติดตามข่าวของผมทุกวัน หลายคนอาจอ่านข่าวเกมกันมาจนเอียนแล้วละสิ

เอาละวันนี้มาบริหารต่อมหื่นกับแม่สาว Lara คนใหม่กันหน่อย กันหน่อย อิ อิ ^___^

Halo 3 Recon and Mythic Map Pack details (360)

Watchmen Video Game (PS3/360/PC)

Motorstorm Pacific Rift (PS3)

MadWorld (Wii)

Phantasy Star Zero (DS)

>>> ยังมีรูปอีกเยอะครับ กดไปดูต่อได้เลยครับ <<< เครดิตตา Zmile

ขอขอบคุณเพื่อนๆ OCZ ที่สนใจทุกท่านครับ

ผมชอบข่าว ลาล่า คอร์ป มากกกกกกกกกก ครับ

Comment

ตู้มไรเดอร์

ไม่รู้ถ้าโดนผู้ร้ายจับได้นี่จะเป็นยังไง เนอะ

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post
        ผมชอบข่าว ลาล่า คอร์ป มากกกกกกกกกก ครับ
        สุดๆอ่ะว่ามะ

Comment

Originally posted by มหาชะนี View Post

Comment

ทำไม ภาพข่าว prince of persia กลายเป็นภาพ GOW หว่า

Comment

MGS4 เปลยี่นไป๊ !!! - -*

Comment

Originally posted by TheJackal View Post
                ทำไม ภาพข่าว prince of persia กลายเป็นภาพ GOW หว่า
                ขอบคุณมากที่ทักครับ

สงสัยมึนนะครับท่าน เอิกๆ

Comment

ขอบคุณมากท่าน

Comment

Working...
                  X