Announcement

Collapse
No announcement yet.

4870กะHIS4850 ICQ TURBO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 4870กะHIS4850 ICQ TURBO

PowerColor VGA ATI Radeon AX4870 512MB GDDR5 PCI-EกะHIS4850 ICQ TURBOตัวนี้อะราคาต่างกันนิดหน่อยผมเลือกอันไหนดีอะผมเปิดนานอะ4-5ปิดทีถ้า4870ควรติดไรเพิ่มป่าวอะครับขอราคาด้วยนะลังเลมาหลายวันละช่วยดูให้ทีนะครับเหนเค้าว่ามันร้อนผมเปิดนานกลัวมันไปเรวอะ

4870 เลยครับ

Comment

4870

Comment

แล้วถ้าเปิดนานๆมันจะมีปันหาไหมอะครับเหนว่ามันร้อนและก้อถ้าปรับพัดลมแหละมันจะมีผลเสียไรป่าว

Comment

ถ้าตังถึงก็แนะนำ 4870 แต่ก็ต้องดู psu ด้วย

ถ้าเปิดนานๆแนะนำปรับรอบพัดลมเป็น 100 เปอเซน เลย ถ้าไม่เกี่ยงเรื่องเสียง

Comment

ผลเสียมีไหมอะครับกินไฟไงไม่ว่าอะอยากให้มันอยู่นานๆ3ปีอะ

Comment

แล้วราคานี่มันยังมี7000อีกป่าวอะแล้วหมดแล้วจะหมดเลยป่าว

Comment

ปรับพัดลมมีผลเสียป่าวคร้าบ

Comment

Originally posted by bankloard View Post
                  ปรับพัดลมมีผลเสียป่าวคร้าบ
                  อายุการใช้งานอาจจะลดลงคับ (พัดลม)
                  แล้วก็เสียงดังมาก 100 เปอร์ อ่ะ
                  ถ้าเป็นผมยังไงก็เล่น 4870 โหดกว่าเยอะราคาน่าด้วย แล้วค่อยเก็บตังเปลี่ยน พัดลม

Comment

Bigitshop ทำ เสียศูนย์ เลย พวก 4870 ตัวละ หมื่น ราคาตก กระเทือนรุ่นกลางๆด้วย Y_Y

Comment

ของมันแน่ๆอยู่แล้ว

Comment

Working...
                      X