Announcement

Collapse
No announcement yet.

CALL oF Duty World At War ....จบเร็วไปไหม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• CALL oF Duty World At War ....จบเร็วไปไหม

เล่นๆอยู่พอเอาธงไปปัก จบซะงั้น ... ไม่ประทับใจเท่าไหร่ภาคนี้ ....หรือว่าเพื่อนๆว่าไงครับ

555+ ผมก็ว่างั้นครับ
    น่าจะต่อญี่ปุ่นอีกซักด่านสองด่าน
    ดันรวบรัดตัดความซะงั้น
    สงครามที่ยุโรปกะเอเชียมะได้จบพร้อมกัลซะหน่อย
    สงสัยหมดมุก อิอิ

Comment

เรื่องเกมผมยังเล่นไม่จบเลยครับ ก็มันในระดับหนึ่งแต่ว่าวันที่ 29 นี้หวังว่าท่านคงไม่พลาดนะครับเพราะลายเซ็นท่านมันฟ้อง ปล.เมื่อปีที่แล้วผมก็ไปดูมางานนี้ไม่มีพลาดครับ แหะ ๆ นอกเรื่องไปนิด

Comment

ก็ยาวพอๆ กับทุกภาคน่ะแหละครับ ผมว่านะ...

Comment

เพราะมัน มันส์ไงครับ เลยรู้สึกว่าเล่นแป๊บๆจบ ถ้าไม่มันส์ก็คงไม่มาเปิดเล่นตะบันจนจบใช่ปะ เอิ๊กๆๆๆ

Comment

อืม...........แล้วตกลงนี้มัน ภาค 3 หรือ 5 กันแน่ครับ หรือ ขัดตาทัพ ลองเชิงกันเอ่ย???

Comment

ไม่อยากให้จบเร็วก็ปรับเล่นแบบยากสุดๆ สิครับ

Comment

ปืนมันเล็งยากนะเกมนี้ ถ้ายิง สั่วๆไป ไม่โดนเลย ต้องเล็ง
                โดนยิงทีก็ เป้าไม่นิ่งอีก ลำคาญมากต้องเล็งใหม่ แต่นั่นมันก็ทำให้เล่นยากขึ้น
                แต่ก็ชอบครับ เนื้อเรื่องและภาพดนตรีประกอบ และตัวเกมเอง
                ถือว่าสนุกครับใช้ได้เลย
                เล่นไปได้ระยะนึกจะรู้สึกว่า เมื่อไหร่จะจบ
                แต่พอมันจบขึ้นมาจิงๆ กลับรู้สึกว่ามันจบไว ซะงั้น

Comment

เหอๆ ใช่คับ installเที่ยง แล้วเคลียเช้ามืดวันนั้นเลย-*-

Comment

Originally posted by DOGMA View Post
                    อืม...........แล้วตกลงนี้มัน ภาค 3 หรือ 5 กันแน่ครับ หรือ ขัดตาทัพ ลองเชิงกันเอ่ย???
                    5 ครับ ถึงแม้ จะไม่มีเลขก้อเถอะ

เพราะภาค3 เคยออกไปแล้ว เพียงแต่ไม่ลง pc ลง p2 x box

ปล.ภาคนี้ บู๊ หนุกดี มาเล่น co-op ยิ่งมันเข้าไอีก
                    Last edited by xzin; 19 Nov 2008, 02:04:03.

Comment

ผมก็ว่าจบไวนะ
                      ภาค 4 ภารกิจก็มากกว่านี้
                      ภาคกิจพอๆกะภาค 1 ภาค 2 เลยอ่ะ เหอๆ ดีไม่ดีน้อยกว่าด้วยมั๊ง
                      แล้วภารกิจมันก็คล้ายๆดัดแปลงมาจากภาคเก่าบานเลย

เอา Infinity Ward กลับมาทำแหละ ดีแล้ว

Comment

....................

Originally posted by k911 View Post
                        ไม่อยากให้จบเร็วก็ปรับเล่นแบบยากสุดๆ สิครับ
                        แบบยากสุดๆเล่นอยู่เกือบอาทิตย์ถึงจบ ถ้าตัวเกมส์มีระบบนับว่าตายไปเท่าไร ผมคงเป็น 100 อ่า
                        (ภาคนี้สนุกมากจริงๆชอบมาก แต่เนื้อเรื่องญี่ปุ่นจบแค่โอกินาว่าเอง ยังไม่ถึงโตเกียวเลย จะดูซะหน่อยว่าสาวญี่ปุ่นสมัยนั้นสวยเหมือนสมัยนี้เปล่าว)

Comment

ผมว่าญี่ปุ่นเล่นยากกว่า เยอร์มันนะครับ

Comment

มันก็จบเร็วทุกภาคแหละ
                            ซื้อมาเล่น 10 ชั่วโมงจบ
                            แต่ถ้าเล่นแบบยากไม่รู้กี่ปีจะเล่นจบ

Comment

แต่ผมว่า่ Crysis Warhead ไวกว่า

Comment

Working...
                              X