Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใช้ 3650 top ลงไดเวอร์ 8.11 เกจวัดอุณหภูมิไม่ขึ้นมันบัก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใช้ 3650 top ลงไดเวอร์ 8.11 เกจวัดอุณหภูมิไม่ขึ้นมันบัก

ใช้ asus 3650 top ลงไดเวอร์ตั้งแต่ 8.8ถึง8.11 ตรงเกจวัดอุณหภูมิไม่ขึ้นแต่แสดงอุณหภูมิปกติ แล้วบางครั้งลงไดเวอร์ 8.11 ไอค่อนมุมขวาล่างไม่ออกมาวินโด้จะแจ้งเตือนให้เช็คอะไรไม่รู้ออนไลท์ พอกดเช็คมันถึงจะโพล่ขึ้นมาปกติมา ตอนนี้เลยต้องใช้เวอร์ชั่น 8.7 ใช้ได้ปกติดีครับ ใครเป็นแบบผมบ้าง งงเลย ใครรู้ตอบที ขอบคุณครับ

หมายถึงตรงนี้ไหมครับ ?

เห็นเค้าพูดกันตั้งแต่วันที่ไดร์เวอร์ตัวนี้ออกมาวันแรกเลยครับ บอกว่า เกจวัดมันไม่ขึ้น -0-
    ดังนั้นคิดว่าอาจจะเป็น บัค อย่างที่บอก หรือว่า ผู้ผลิตเค้าตั้งใจทำมาแบบนี้ครับ

แต่ .... ถ้าเรากดตรง Test ด้านล่าง เกจมันก็จะวิ่งตามปกตินะครับ

แต่ของผมไม่ขึ้นมาแจ้งเตือนออะไรนะครับ
    เพราะตอนลง ผมเลือกลงแค่ ไดร์เวอร์ + ccc เท่านั้นครับ ไม่รู้เกี่ยวกันไหม( ไม่ได้ลง รีจีส กับ วอร์คราฟฟรี )

เท่าที่ลองใช้ ตั้งแต่มันออกมา จนถึงตอนนี้ยังไม่มีปัญหาใดๆครับ ^^~

Comment

โอ้ความรู้ ขอบคุณมาก

Comment

Working...
      X