Announcement

Collapse
No announcement yet.

NFS-Undercoverปรับระดับความยากได้ปะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NFS-Undercoverปรับระดับความยากได้ปะครับ

คือรู้สึกว่ามันง่ายยังไงชอบกล จะปรับระดับให้มันยากขึ้นหน่อยแต่หามะเจอ ใครรู้บอกที่ครับT_T

ขี่แบบเดี่ยวแม่งตามไม่ทันเราแล้ว

Comment

รู้สึกมันง่ายไปอะผมว่า ขับทีทิ้งขาดไม่เห็นฝุ่นเลย-_-'

Comment

ตกลงว่ามันปรับไม่ได้ใช่ปะครับ เงียบกันหมดเยยย

Comment

ยังไม่เห็นให้ปรับเหมือนกันเลยครับ

Comment

ว่าจะมาตั้งห้องถามแบบเดียวกันเนี่ย.. ใจตรงกันจริงๆ
            คือ ผมชอบนำ***งๆนะ ขับไม่เครียดดี แต่ไอนำทีละ14วิ+ก็ไม่ไหวครับ ไม่มีอะไรให้ลุ้น

Comment

Working...
            X