overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  RSS  

Page 1 of 4 1234 LastLast
Results 1 to 20 of 71

Thread: จบแล้ว NFS Undercover พร้อมกับความว่างเปล่า

OverclockZone Member terquila's Avatar
    The Netherlands

Default จบแล้ว NFS Undercover พร้อมกับความว่างเปล่า

ใช้เวลา 2 วัน ทั้งหมด 8 ชั่วโมง พอเล่นจบแล้วก็ "เหรอ จบแล้วเหรอ" ทำไมมันสั้นอย่างนี้ เล่นง่ายดีครับไม่ต้องเบรค เร่งอย่างเดียว สั้นกว่า carbon อีก

สำหรับผู้ที่ต้องการจบโดยเร็ว ให้ไปซื้อ Bugatti Veyron 16.4 ครับ พร้อมชุดแต่ง ultimate แค่นี้ก็เล่นจบโดยง่ายแล้ว ขนาด SUV ตำรวจยังเอาไม่อยู่เลย โหดและถึกมาก

รถคันอื่นๆที่น่าใช้ก็จะเป็น Audi TT กับ Lamborghini Gallardo ครับ ได้จาก pink slip ท่านอื่นชอบรถคันไหนกันบ้างครับ

แอบเซ็งกับภาคใหม่ รอ GTA ต่อไป
    รูป รูป

OverclockZone Member meen182's Avatar

โอ้ว เป็นไปได้ไงเนี้ย.. สุดยอด
    ขอถาม จขกท. นะครับ แล้วโดยรวมผิดหวังกับภาคนี้มัยครับ ที่เล่นมาจนจบมีข้อดี ข้อเสียอะไรที่จะบอกพี่น้องที่เล่นแล้ว ยังไม่จบหรือที่ยังไม่ได้เล่นเพื่อเป็นอุทาหรณ์บ้างมัยครับ

OverclockZone Member JediPong's Avatar
    บางบัวทอง-ม.เกษตร

ผมยางไม่ได้เล่นเลยง่าาาาาาาาาา

ท่านจบละเหรอ

เร็วเจงๆ

เกมนี้มันกินทรัพยากรณ์เครื่องมากกว่าหรือน้อยกว่า grid หรอคับ

บ้าลุยภารกิจเนื้อเรื่องอย่างเดียวเลยหรอเนี่ย ไม่ขับเล่นมั่งรึ

แล้วทำไมไหงมันสั้นจังฟระ !!!!!!!!!!

OverclockZone Member Bigg's Avatar

รีบจัง อิอิ

บ้าลุยภารกิจเนื้อเรื่องอย่างเดียวเลยหรอเนี่ย ไม่ขับเล่นมั่งรึ

แล้วทำไมไหงมันสั้นจังฟระ !!!!!!!!!!

OverclockZone Member terquila's Avatar

เกมส์มันไม่น่าให้ขับไปเรื่อยๆ นะครับ เคยครับแล้วแต่มันเบื่ออย่างมาก ผมเลยกด g ดูแผนที่แล้วก็เลือกการแข่งขันที่ได้เงินเยอะที่สุดนะครับ แล้วก็กด enter เข้าไปเล่นเลย พอดีโหลดมาแล้วจะลบทิ้งก็กะไร เล่นให้มันจบๆละกัน

โดยรวมมันก็มันส์ดีนะครับ แบบขับไม่คิดอะไรกดเร่งอย่างเดียวไม่ต้องเบรค ไม่เหมือน grid ที่ยากครับ ต้องเบรคก่อนเข้าโค้งแล้วต้องเร่งกลางโค้งอีก เข้าไลน์ต้องแม่น แต่ NFS นี่เหมือนเกมส์ arcade นะครับ ขับเอามันส์สนุก กด NOS อย่างเดียวอัดเข้าไป มันก็คนละแนวกัน Grid จะออกแนว simulation หน่อยๆ แต่ผมไม่ค่อยชอบเสียงภาคนี้เท่าไหร่ มันไม่ค่อยสะใจยังไงไม่รู้

แต่รถเยอะดีครับแต่ซื้อหมดเลยก็ไม่ไหว รอ trainer แล้วค่อยมาเก็บซื้อรถลองขับดีกว่า

โดยสรุป ง่ายเกินไปครับ ไม่มีความท้าทาย แต่เล่นแล้วก็ไม่เครียดครับ เรื่อยๆ แผนที่ทำห่วย ดูแล้วงง ตอนขับรถ ตำรวจไร้ความสามารถ ที่สำคัญ ผู้หญิงน้อยแล้วไม่ค่อยสวยครับ เซกซี่หน่อยก็ไม่ได้ เซ็ง

OverclockZone Member destinyair's Avatar

จริงครับไม่ต้องเบรค ใส่อย่างเดียวไม่มีชน

เมพขิงๆ Mania ! TWK.'s Avatar
    สำโรง - บางนา - สัตหีบ

กำ...จบละ
    ยังไม่ได้เริ่มโหลดเลย 555

OverclockZone Member hipnote's Avatar

z,ผมยังไม่ใด้เล่นเลยหาซื้อได้ที่ไหน โหลดจากเว็บอะไรบอกด้วยครับ
    lamoolnar@hotmail.com

อีกครั้งกับ Veyron ครับ ทำได้ 404 km/h เหมือนที่โฆษณาไว้ในโลกจริง
    รูป รูป

OverclockZone Member xman2029's Avatar

Quote Originally Posted by terquila View Post
    อีกครั้งกับ Veyron ครับ ทำได้ 404 km/h เหมือนที่โฆษณาไว้ในโลกจริง
    เหมือนว่าจะแรงได้อีกหน่อยนะนี่

OverclockZone Member zeron's Avatar

ผมเล่นสามชั่วโมงก็จบแล้วครับ สำหรับเกมส์นี้ ไม่คิดจะเล่นต่ออีกเลย

OverclockZone Member jarzabrike's Avatar

เสียดายตัง โว้ยยยยยยยยย

OverclockZone Member numetal's Avatar

ภาพไม่สวย แถมเฟรมเรตอืดๆ อีก

ไม่อยากจะเทียบกับ grid แต่ griดมันภาพสวยแถมไม่กินสเปคอีก

OverclockZone Member samza2's Avatar

ผมลงเสดลองเข้าเล่นดุปรับสุดหมด ภาพไม่สวยเรย ระบบการเล่นก้...ขับอย่างเดว ชนะง่ายมากๆ ปรับความยากง่ายก้ไม่รู้ตงไหน - -*

สรุปลบทิ้ง แต่เอาไปให้น้อง ป.2 เล่น ดีกว่ามันไม่มีเกมส์เล่นอยู่พอดี 5555+

OverclockZone Member

เอ๋...ขับเอาเร็วที่สุดเข้าว่า หรือครับ
    วิ่งทางตรงเป็นส่วนใหญ่หรือครับ
    ถ้างั้น...ก็คล้ายๆกับ OUTRUN หรือเปล่าครับ
    ถ้าใช่..เกมแบบนี้ ผมชอบ...อิๆ
    สงสัยต้องไปซื้อแผ่นแท้มาเล่นซะแล้ว

OverclockZone Member NรกZa55's Avatar

ตาม จขกท. ไม่สนุกเลยครับ

ฟิวส์ เหมือน Mostwanted ยังไงยังงั้น

ผมติดใจ Underground2 สุดละ จูนเครื่องได้ด้วย

ตัวนี้ จูนเครื่อง ยังไงไม่รู้

ผิดหวัง อีก 1 เสียง

OverclockZone Member gorilaze's Avatar

ยังโหลดไม่เสร็จเลย จบกันแล้ววุ้ย

OverclockZone Member artyeg's Avatar
    ปิ่นเกล้า , ศาลายา

ไม่สนุก แต่ก็ไม่เกลียดครับ เรื่อยๆกับเกมส์นี้ ไว้เล่นยามว่าง ตามข้างบน ผมชอบ Underground2 ครับ
    (ถ้าเอาจริงแล้วผมหล่ะชอบ NFS Porche 2000 ที่สุดครับ มันแต่งได้ละเอียดแทบทุกจุด )

Page 1 of 4 1234 LastLast

Bookmarks

Bookmarks