Announcement

Collapse
No announcement yet.

Phenom9950 + M3A78 เป็นไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Phenom9950 + M3A78 เป็นไงครับ

ตามหัวข้อเลยนะครับ จะนำมาเล่นเกม

VGAที่เล็งไว้ก็ 4870 ไม่รู้ว่าดีหรือเปล่า

อยากทราบอะครับว่า มันคุ้มหรือเปล่า

ไม่อยากเสียเงินหลายรอบครับ ไม่OC นะครับลืมบอกไป

ขอบคุณทุกคำตอบล่วงหน้านะครับ

Phenom9950 + M3A78

เทพดีคับ ราคาไม่แพงด้วยคับบอร์ดตัวนี้ วันนี้ผมกำลังสั่ง M3A78-CM มาลองของเล่นเหมือนกันคับ อิอิ

Comment

ก็ ok นะครับ ผมก็กะว่าจะเก็บตังซื้อบอร์ดกับฟีน้อมเหมือนกันแต่ผมกะว่าจะ oc
      เหอๆ ประมาณปีใหม่น่าจะได้ถ้าตังครบ อิอิ

Comment

ลองดูครับซื้อมาก็แฟชรใบออสด้วยนะครับ

Comment

ซื้อมาเหอครับ

แต่ขอบอกอย่างนึง

ซักวันท่านจะต้อง OC เพราะ

ของมันอยู่ในมือแล้วมันมือ

เอิ้กๆ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
            ลองดูครับซื้อมาก็แฟชรใบออสด้วยนะครับ
            แฟลชไงครับ ทำไมเป็น อธิบายด้วยนะครับ
            ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by cobain View Post
              แฟลชไงครับ ทำไมเป็น อธิบายด้วยนะครับ
              ขอบคุณครับ
              ในคู่มือเมนบอร์ดมีบอก ที่ในเวปเมนบอร์ด ก็มีบอกครับ

Comment

Originally posted by cobain View Post
                ขอบคุณครับ
                แฟรชไบออส ช่วยไรได้บ้างอ่ะครับ
                มือใหม่ๆ

Comment

แฟรชไบออส ช่วยไรได้บ้างอ่ะครับ
                  มือใหม่ๆ
                  มันจะช่วยแก้บั๊กต่าง ๆ ที่เกิดจากเมนบอร์ดครับ ทำให้คอมเสถียรขึ้น ปัญหาน้อยลง และยังอาจะทำให้เมนบอร์ดรองรับอุปกรณ์ใหม่ ๆ มากขึ้นด้วย

วิธีการก็อยู่ในคู่มือเมนบอร์ดครับ

Comment

M3A78 Pro ดีกว่าไหม? มันจะได้ดูสมดุลกันระหว่างซีพียูกับบอร์ดน่ะครับ (ค.ห.ส่วนตัว)

Comment

Working...
                    X