Announcement

Collapse
No announcement yet.

Tomb rider ตรงนี้ผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Tomb rider ตรงนี้ผ่านยังไงครับ

ผ่านยังไงครับ

ดัน

Comment

ยังไม่มีเวลาเล่นจริงๆจังซักเท่าไหร่เลยครับ ช่วงนี้เกมส์เยอะ ดันช่วยแล้วกันครับ หลายท่านคงเล่นอยู่

Comment

ตรง นี้ ต้อง ไป ทาง อื่น ก่อน ครับ ต้อง ไป เอากระจก มาทำไห้ แสงมัน ส่อง ลงมา ก่อน ครับ ทั่ง 2 ฝั่ง แล้ว รูป ปั้น ถึงจะไช้ ได้

ผมเล่นจบแล้ว ครับ มัน มากภาค นี้ เน้น ฉากไหญ่ๆกับปริศนา แล้วเนื่อเรื่องก้อ ต่อ จาก ภาค LEGEND ของ ps2
        Last edited by darkgodman; 19 Nov 2008, 16:23:03.

Comment

เก็บ กระจก 2 อันแล้วเอาไปใส่ บนแขนข้างบนอะคับ

Comment

แล้วไปเอาแขนอีกข้างลงยังงัยอ่ะครับ ผมหาทางไปไม่เจอเลยครับ
            ยากจริง ๆ
            Attached Files

Comment

วิ่งลงรูข้างๆ จะเจอปล่อง ลงไปด้านล่าง ก็โรยตัวลงไป วิ่งไปตามทาง จะเจอประตูที่มีรั้วให้หาทางปินขึ้นด้านบน จะข้ามไปอีกฉาก ซึ่งฉากนี้จะมีกระจกให้เก็บ 2 อัน เอาไปใส่แขนที่โยกได้นั่นแหละ จากนั้นค่อยมาเลือนนางรำที่อยู่ด้านล่าง

Comment

หุหุหุ ฉาก4ละ(ขี่แมงกะไซเท่ดี)กว่าจะผ่านได้เล่นเอาเครียด

Comment

โหลด กำลังจะเสร็จ ตูจะรอดไหมเนี้ย
                  เล่นไม่ค่อยจะเก่งอยุ่ด้วยเกมส์แนวนี้ 555

Comment

Working...
                  X