Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านชอบเล่นของอะไรมากกว่ากันระหว่าง ThermalTake กับ Cooler Master

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ชอบ case CM อ่ะครับ แต่ไม่มีตังซื้อ

Comment

ชอบทั้งคู่ครับ

Comment

ชอบอันที่ถูกอ่ะครับ วันนี้เพิ่งไปซื้อซิงค์ TT ซ็อกเก็ต A มา ฐานทองแดง 490 บาทอ่ะครับ ใครเคยซื้อมั่งมั้ยครับ ไม่รู้ว่า ถูกหรือแพง

Comment

Zalman คับ

Comment

ที่จริงสองค่ายนี้เขาก็เป็นเกจิทั้งคู่แหละ กินกันไม่ลงหรอก

แต่ผมเลือก CM. เพราะใช้ CASE ของเขา และคิดว่าน่าจะเล่น BRAND เดียวกันเป็น SET
            มันน่าจะดูดี เหมือนการแต่งรถ สำนักไหนก็สำนักนั้นครับ แต่งมั่วๆมันอาจจะดูเป็นลิเกในสายตานักเล่น

Comment

ตอนนี้ผมใช้ thermaltake เกือบทั้งเครื่องแล้ว แค่เป็น thermalright ชิ้นเดียว

เด๋วซื้อ hz vga รุ่นใหม่ของ TT ก็ครบ set ละ

Comment

ดูลายเซ็นต์ผมดิครับ CM ชอบเพราะใช้มาตั้งแต่ socket 7 แล้วน่ะครับ ยกเว้น heat sink มาชอบTR ตอนใช้ socket A แต่ใช้คู่กับพันลม CM ส่วน zalman ชอบ NB sink จนมาใช้ GPU sink ด้วย
                Last edited by layjing; 10 Feb 2007, 22:49:35.

Comment

Working...
                X