Announcement

Collapse
No announcement yet.

ผมไรท์แผ่น Dvd-R smartbuy ไม่ได้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคยเป็นเหมือนกัน ปกติใช้ princo เเต่ อยากลองของ เปลี่ยนเป็น ohayo ไรท์ไม่ได้เลย ไรท์แล้ววิ่งไป 1 -2 % เสียตลอด .เลยเปลี่ยนโปรแกรมไปใช้ imgburn มันกลับ ไรท์ได้.ลองดูละกันนะครับ
    ผมไรท์ได้นะครับ เเต่เอามาเปิดดูไม่ได้ เลือก optical storage ใช่ไหมครับขอบคุณมากนะครับ เด๋วหา กล่องมันก่อนจะได้รู้ยี่ห้ออะไรได้เรื่องไงเด๋วมารายงานนะครับ

Comment

ผมหากล่องมันเจอเเล้วครับ เเล้วมันเขียนข้างกล่องว่า Model: DH-20A3P07C นี่ใช่ชื่อรุ่นใช่ไหมครับ เเล้วในเว็บ http://us.liteonit.com/us/index.php?...per&Itemid=153 มันมีให้เลือก model
      DH-20A3P ผมก็ต้องเลือกตัวนี้ใช่ไหมครับ โทดที อัพครั้งเเรก กลัวเจ๊งอะครับ เเล้วดูยังไงว่า firmware ได้อัพเเล้วด้วยอะครับ
      Last edited by dylanseeker; 20 Nov 2008, 09:11:57.

Comment

ตอนนี้ไรท ได้เเล้วครับ ขอบคุณเพื่อนๆพี่ๆ ทุกคนมากนะครับ

Comment

smartbuy ผมใช้ยี่ห้อนี้มาตลอดเลยครับ ไม่เคยมีปัญหาแต่อย่างใด

Comment

Originally posted by guru View Post
            smartbuy ผมใช้ยี่ห้อนี้มาตลอดเลยครับ ไม่เคยมีปัญหาแต่อย่างใด
            เช่นกันคับ ไรท์มา 12 หลอดแล้ว ไม่มีปัญหาเลย เว้นแต่ ไฟดับ

ว่าแต่ smartbuy ทำไม คุณซื้อมาถูกจัง ตลาดมันขายกัน 340 บาทไม่ใช่หรอ แบบในรูปอะ
            Attached Files
            Last edited by arito; 20 Nov 2008, 13:31:10.

Comment

Originally posted by arito View Post
              เช่นกันคับ ไรท์มา 12 หลอดแล้ว ไม่มีปัญหาเลย เว้นแต่ ไฟดับ

ว่าแต่ smartbuy ทำไม คุณซื้อมาถูกจัง ตลาดมันขายกัน 340 บาทไม่ใช่หรอ แบบในรูปอะ
              -------------
              ผมก็ซื้อมาประมาณ 330-340 บาทครับ
              -------------
              ถ้าถูกกว่านั้นเป็นยี่ห้อ smart เฉยๆ หรือเปล่าครับ

Comment

Working...
              X