Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามพี่น้องเกี๋ยวกับบอร์ด maximus x38 หน่อยจ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามพี่น้องเกี๋ยวกับบอร์ด maximus x38 หน่อยจ้า

พอดีใช้พี่มืดมาซะนานเลยไม่คุ้นกับ maximUs มันติดอยู่ที่ ดันบัส 500 ไม่ได้ ไม่รู้ต้องไปตั้งไฟ อะไรตรงไหน ลองตั้งมาหมดและ ทุกอย่าง ได้สุดที่เคยลองตอนนี้ 470 เอง
    ทั้งที่แรม ซีพียู ไปได้สบาย ใช้ e8500 มีพี่น้องท่านไหนกรุณาชี้ช่องทางซักหน่อยครับ
    ลองมาหลายวันและ
    ขอบคุณครับพี่น้อง

ดันให้
    ติดที่ 400 กว่าๆ เหมือนกัน (450 x 9.5 ที่ เสถียร) เกิน 460 รันอะไรไม่ผ่าน เอิ๊ก ๆๆๆ
    แต่ใช้กับ P965 DQ6 อะ (เก่าเกิน)
    ขี้เกลียดไล่ ละ เวลามันมีค่า สูบหนัง/เกมส์ ดีกว่า หิหิหิ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ดันให้
      ติดที่ 400 กว่าๆ เหมือนกัน (450 x 9.5 ที่ เสถียร) เกิน 460 รันอะไรไม่ผ่าน เอิ๊ก ๆๆๆ
      แต่ใช้กับ P965 DQ6 อะ (เก่าเกิน)
      ขี้เกลียดไล่ ละ เวลามันมีค่า สูบหนัง/เกมส์ ดีกว่า หิหิหิ
      ใช่ครับ อิิอิ ใช้ปกติกับพี่มืด p45 ที่ 500*8 สบายเลยครับ เปิดใช้งานทั่วไปทุกวัน
      พอดีใช้ชุดน้ำอยู่เรื่องความร้อน ตัดไปได้เลย แต่ม่าจับ maximus ไปไม่เป็นเลย อิอิ

Comment

พี่แม็คเมนูละเอียดเกิน - -*

Comment

Working...
        X