Announcement

Collapse
No announcement yet.

พลัง hynix

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Ejizen View Post
    เชคที่ไหนอะ ครับ แล้วดูยังไง ขอบคุน ครับ
    สนใจมาเชคที่บ้านผมไม๊ครับ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
      ดีนะผมไม่ได้ใช้ corsair อ่ะ ถ้าใช้คงต้องให้ไปเช็กให้ อิอิ

Comment

Originally posted by พีคุง View Post
        ...น่าคิดนา...
        เพลงเพราะมากคับ ผมชอบๆ

Comment

เช็คยังไงดูที่ rev ไงครับ
          --------------------
          http://www.techpowerup.com/memdb/

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่อุดหนุนกะทู้ผมนะคับ ได้ความรู้ทั้ง hynix และ corsair เลย

Comment

นอกเรื่องนิดนะครับ ไม่เข้าใจครัยว่าพี่พี่คุงพูดเกี่ยวกับไปประกอบที่บ้าน หรือไปเดินเลือกของ หรือไปเช้คที่บ้าน จะต้องมีคนโพสปามาณแบบว่า พี่พี่คุงมะใช่ผู้ชายๆแท้อะครับ พี่เขาเป็นผู้ชายแท้ๆไม่ใช่หรอครับ ถ้าผมเป็นพี่พีคุงผมงอลไปแล้ว

Comment

Originally posted by KorosukE View Post
                นอกเรื่องนิดนะครับ ไม่เข้าใจครัยว่าพี่พี่คุงพูดเกี่ยวกับไปประกอบที่บ้าน หรือไปเดินเลือกของ หรือไปเช้คที่บ้าน จะต้องมีคนโพสปามาณแบบว่า พี่พี่คุงมะใช่ผู้ชายๆแท้อะครับ พี่เขาเป็นผู้ชายแท้ๆไม่ใช่หรอครับ ถ้าผมเป็นพี่พีคุงผมงอลไปแล้ว
                ----------------------------------
                สงสัยก็พิสูจน์ดูซิครับ

Comment

Originally posted by guru View Post
                  ----------------------------------
                  55+ ลองดูน้ะ ได้งัยมาบอกด้วยล่ะ หุหุ

Comment

ตาม sig คับ Hynix FP-C4 ddr2 1000 5 5 5 15 2 volts

Comment

ถ้าเจอของไม่แพงแต่ลากได้ไกล CLต่ำนั่นแหละ โคตรเทพเลยคับ

Comment

Originally posted by guru View Post
                        ประมาณว่า ลองซิจ๊ะ ของพี่เบิร์ด แน่ๆ เลย

Comment

Working...
                        X