Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเวลาดูหนังแล้วมันชอบมีอาการแบบว่า...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมเวลาดูหนังแล้วมันชอบมีอาการแบบว่า...

คือเวลาเปิดหนังดูในคอมเนี่ยครับ พอเริ่มหนังได้แปป แต่พอกดข้ามไปดูไกลๆ มันจะมีอาการช้าแล้วค่อยๆๆ ทีละนิดปรับตัว บางทีก็ไม่ปรับ ช้าตลอดไปเลย
    เป็นเพราะอะไรอ่าครับ

ช้านี่หมายถึง ภาพจะสโล...เคลื่อนไหวช้าอืดๆ ไปแบบเนิบๆ -*-

ลองดูหลายโปรแกรมยังครับ

Comment

ดูโปรแกรมอะไรอยู่ครับ

Comment

ผมใช้ Nero 8ดูแฮะ -*-

Comment

ลองโปรแกรมอื่นๆดูครับ km player / power dvd

Comment

แนะนำ gom player หรือ km player ครับ
            เจ๋งทั้งคู่

Comment

ขอบคุณครับ...

Comment

เพิ่งเคยเห็นคนใช้ Nero ดูหนังหายากๆ --*--

Comment

gom player เจ๋ง จริง เอาไว้ดูคลิป อิ อิ คมชัดทั้งเสียงและภาพ

Comment

ลอง windvd9 ดิ อย่างอื่นที่ว่าแน่ๆน่ะเห็นภาพของมันแล้วจะหนาว ปรับเป็นโหมด hd ด้วยนะ เรื่องเสียงนี่ก็แบบว่าท้าตีได้ทุกโปรแกรมเลยอ่ะ

Comment

Working...
                    X