Announcement

Collapse
No announcement yet.

เครื่องเป็นลอยขนแมว ทำไงดีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เครื่องเป็นลอยขนแมว ทำไงดีครับ

คือมีทางแก้ให้ลอยมันเลือนหน่อยไหมครับ
    ไม่รู้ไปโดนอะไรมา พึ่งเห็นวันนี้
    มองตรงๆก็เหมือนเดิม แต่ว่า พอมองเอียงๆแล้ว เห็นเป็นรอยเลย
    อย่างที่ใช้ทารถช่วยลบรอยมันช่วยได้ไหมอ้าครับ
    หรือว่าทำใจสถานเดียว

ลอยที่อะไรล่ะครับ Notebook เหรอ สิงของไม่ว่าจะรักษายังไงมันก็ต้องเกิดจนได้ ทำไจเถอะครับดีที่สุดแก้ตอนนี้อีกหน่อยมันก็ต้องมีอีก สามสี่ปีก็เปลี่ยนใหม่แล้ว

Comment

Originally posted by jadoo View Post
      ลอยที่อะไรล่ะครับ Notebook เหรอ สิงของไม่ว่าจะรักษายังไงมันก็ต้องเกิดจนได้ ทำไจเถอะครับดีที่สุดแก้ตอนนี้อีกหน่อยมันก็ต้องมีอีก สามสี่ปีก็เปลี่ยนใหม่แล้ว
      คิดเหมือนกันครับ เข้าใจนะครับว่าของราคามันสูง กว่าจะซื้อได้น้อยคนี่จะซื้อด้วยเงินที่หาเอง
      แต่ทุกอย่างมันต้องเสื่อมสลาย

เครื่องน้องชายผม เป็เหมือนกัน ลองใช้ครีมสำหรับ ลบ รอยขนแมว รถ ตามคลองถม พอใช้เสร็จมันจะดูด่างๆเป็นวง รอยหายจริง แต่สังเกตุจะมีรอยด่าง

Comment

ปลงๆก็ดีครับ แค่นั้นมันยังเล็กน้อยกว่าหลายคนๆอีกนา
        ของแบบนี้ มันเสื่อมตามกาลเวลา ถึงจะดูแลมันอย่างดีก็เถอะ

ปล. เคื่องยี่ห้อไหน รุ่นไรครับ ผมคิดภาพรอยขนแมวไม่ออก - -
        แต่ถ้ามันไม่ชัด ไม่น่าเกลียดก็ช่างมันเถอะครับ อะไหล่ข้างในสำคัญมากกว่า

Comment

อย่าคิดมากเลยคับ เอาติ๊กเกอร์แปะไปก็ได้นะ

Comment

ตามกาลเวลา
            ผมใช้ไม่ถึงปี รอยเต็มเลย 555+

Comment

Working...
            X