Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนช่วยบอกหน่อยคะ เกี่ยวกับจอLCDกับTVแบบLCD

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนช่วยบอกหน่อยคะ เกี่ยวกับจอLCDกับTVแบบLCD

หนู งง คะ
    อยากทราบว่า จอคอมพิวเตอร์ที่เป็นแบบ LCD กับ โทรทัศน์แบบ LCD มันเหมือนหรือต่างกันยังไงคะ?
    และสามารถใช้แทนกันได้มั๊ยคะ?ถ้าได้ทำไมหนูเห็นบางทีจอคอมพิวเตอร์แบบ LCD บางยี่ห้อราคาแพงกว่าโทรทัศน์แบบ LCD ทำไมถึงไม่ใช้แทนกันไปเลยคะ แถมดูหนังได้อีก อิอิอิ
    หนูมีทำถามแค่นี้คะ รบกวนพี่ๆช่วยตอบให้หนูหายสงสัยหน่อยนะคะ งง คะ
    ขอบคุณพี่ๆล่วงหน้านะคะ
Working...
X